Asian Metro News

കടക്കലിലെ പോലീസുകാരന്റെ മരണം; പ്രതി പിടിയിൽ

 Breaking News
  • എല്ലാ അങ്കണവാടികളിലും കുമാരി ക്ലബ്ബുകൾ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പിലെ എല്ലാ ഫയലുകളും മാർച്ച് എട്ടിനുള്ളിൽ തീർപ്പാക്കുകയോ നടപടി സ്വീകരിച്ചുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയോ ചെയ്യണമെന്ന് ആരോഗ്യ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. വനിതാശിശു വികസന വകുപ്പും അതിന് കീഴിൽ വരുന്ന അനുബന്ധ സ്ഥാപനങ്ങളും പ്രധാനമായും നിർവഹിക്കുന്ന ജോലിയും...
  • ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്ത സാധ്യത ഒഴിവാക്കാൻ മാർഗനിർദേശം സംസ്ഥാനത്തെ സർക്കാർ ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്തം ഒഴിവാക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തമുണ്ടായാൽ പ്രധാനപ്പെട്ട രേഖകൾ നഷ്ടമാകാതിരിക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തം പെട്ടെന്ന് അറിയികുന്നതിനും പാലിക്കേണ്ട മാർനിർദേശങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച് ആഭ്യന്തര വകുപ്പ് ഉത്തരവു പുറപ്പെടുവിച്ചു. കെട്ടിടത്തിലെ വെന്റിലേഷൻ സംവിധാനങ്ങൾ പൂർണ്ണമായോ ഭാഗികമായോ അടയ്ക്കരുത്. മതിയായ വെന്റിലേഷൻ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും ഉറപ്പുവരുത്തണം....
  • കാൻസർ രോഗികൾക്ക് തൊട്ടടുത്ത് വിദഗ്ധ ചികിത്സ രോഗപ്രതിരോധ ശേഷി കുറഞ്ഞ കാൻസർ രോഗികൾ കോവിഡ് കാലത്ത് ചികിത്സയ്ക്ക് വളരെ ദൂരം യാത്ര ചെയ്യുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ വീടിനടുത്ത്  വിദഗ്ധ ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കിയതായി ആരോഗ്യ  മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ആരോഗ്യ വകുപ്പ് ആവിഷ്‌കരിച്ച ജില്ലാ കാൻസർ കെയർ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി...
  • വീടുകളിൽ മരുന്നെത്തിക്കാൻ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ പ്രത്യേക പദ്ധതി കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തിൽ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളുള്ള മുതിർന്ന പൗരന്മാർക്കും ബിപിഎൽ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട ജനവിഭാഗങ്ങൾക്കും അനുബന്ധ രോഗങ്ങളുള്ളവർക്കും വീടുകളിൽ സൗജന്യമായി മരുന്നുകൾ എത്തിച്ചു നൽകുന്നതിനായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് പദ്ധതിയാവിഷ്‌ക്കരിച്ച് നടപ്പിലാക്കി വരുന്നതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ജീവിതശൈലി...
  • ഒറ്റയ്ക്കല്ല ഒപ്പമുണ്ട്: സൈക്കോ സോഷ്യൽ സപ്പോർട്ട് ടീമിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തി സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് അതിതീവ്ര വ്യാപനം ഉണ്ടായ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സോഷ്യൽ സൈക്കോ സപ്പോർട്ട് ശക്തിപ്പെടുത്തിയതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഇതിനായി സംസ്ഥാനത്ത് എല്ലാ ജില്ലകളിലുമായി മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ കീഴിൽ 957 മാനസികാരോഗ്യ പ്രവർത്തകരെയാണ്...

കടക്കലിലെ പോലീസുകാരന്റെ മരണം; പ്രതി പിടിയിൽ

കടക്കലിലെ പോലീസുകാരന്റെ മരണം; പ്രതി പിടിയിൽ
June 15
13:01 2020

കടക്കൽ : മലപ്പുറം ഇന്ത്യാ റിസർവ്വ് ബറ്റാലിയനിലെ പോലീസുകാരനും കടക്കൽ ഇട്ടിവ ചരിപ്പറമ്പ് രോഹിണിയിൽ ചന്ദ്രൻ പിള്ളയുടെ മകൻ അഖിൽ ( 35 ) മരണപ്പെട്ട സംഭവത്തിൽ ഒരാൾ പിടിയിലായി. കടക്കൽ ഇട്ടിവ ചരിപ്പറമ്പ് കിഴക്കുംകര കളിലിൽ വീട്ടിൽ വിജയൻ മകൻ വിഷ്ണു (35) ആണ് പിടിയിലായത്. സുഹൃത്തുക്കളായ അഖിൽ, വിഷ്ണു, ഗിരീഷ് ശിവപ്രദീപ്, അരുൺ എന്നിവർ ചേർന്ന് കൂട്ടുകൂടി മദ്യപിക്കുകയായിരുന്നു. ഇവരുടെ സുഹൃത്തായ അനിൽകുമാർ വിദേശത്ത് നിന്ന് വന്ന് ക്വാറന്റൈനിൽ കഴിയുകയായിരുന്നു. ക്വാറന്റൈനിൽ കഴിയുന്നതിന്റെ ആവശ്യത്തിനായി സാനിട്ടൈസറായി ഉപയോഗിക്കാൻ എന്ന വ്യാജേന അനിൽ കുമാറിന്റെ വനിതാസുഹൃത്തും ഹോസ്പിറ്റൽ സ്റ്റാഫുമായ യുവതിയുടെ സഹായത്തോടെ ക്ളിനിക്കൽ സ്പിരിറ്റ് വാങ്ങി കൂട്ടം കൂടി മദ്യപിക്കുകയായിരുന്നു. സ്പിരിറ്റ് കഴിച്ച അഖിൽ, ശിവ പ്രദീപ്, ഗിരീഷ്, എന്നിവരുടെ സ്ഥിതി വഷളായതിനെ തുടർന്ന് ആശുപത്രിയിലാക്കുകയും അതിൽ അഖിൽ മരണപ്പെടുകയുമായിരുന്നു. സംഭവം റിപ്പോർട്ടായ ഉടൻ തന്നെ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ മേൽനോട്ടത്തിൽ നടത്തിയ വിദഗ്ദമായ അന്വേഷണത്തിനൊടുവിലാണ് സംഭവത്തിന്റെ നിഗൂഢതയുടെ ചുരുളഴിഞ്ഞത്. കടക്കൽ സി.ഐ രാജേഷിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ജില്ലാ ആന്റി നർകോട്ടിക് ടീം അംഗങ്ങളായ ശിവശങ്കരപിള്ള ആഷിഷ് കോഹൂർ, അജയൻ, രാധാകൃഷ്ണൻ, സജി ജോൺ, ബിനു, വിബു.എസ്.വി. എന്നിവരടങ്ങുന്ന സംഘമാണ് പ്രതിയെ പിടികൂടിയത്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment