Asian Metro News

വാഹനം കഴുകിയും, ആക്രി സാമഗ്രികൾ വിറ്റും യുവാക്കൾ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് തുക സമാഹരിച്ചു.

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

വാഹനം കഴുകിയും, ആക്രി സാമഗ്രികൾ വിറ്റും യുവാക്കൾ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് തുക സമാഹരിച്ചു.

വാഹനം കഴുകിയും, ആക്രി സാമഗ്രികൾ വിറ്റും യുവാക്കൾ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് തുക സമാഹരിച്ചു.
June 11
13:57 2020

പാലക്കാട് : കോവിഡ് അതിജീവനത്തിന് യുവാക്കളുടെ വേറിട്ട ധനസമാഹരണം ശ്രദ്ധേയമായി. റീസൈക്കിൾ കേരളയുടെ ഭാഗമായി ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ ഞാങ്ങാട്ടിരി മേഖല കമ്മറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വാഹനങ്ങൾ അണുനാശിനി ഉപയോഗിച്ച് ശുചീകരിച്ച് ഇഷ്ടമുള്ള പ്രതിഫലം സ്വീകരിച്ചാണ് തുക സമാഹരിച്ചത്.

നിലമ്പൂർ – പെരുമ്പിലാവ് സംസ്ഥാന പാതയിലാണ് വേറിട്ട പ്രവർത്തനം നടന്നത്. പിക്കപ്പ് വാനിൽ രണ്ടായിരം ലിറ്റർ ജലസംഭരണിയും, കാർ വാഷ് മിക്സ് ടാങ്കും, ഹൈപ്രഷർ വാട്ടർ സ്പ്രെയറും ഉൾപ്പെടെ മൊബൈൽ മിനി സർവീസ് സെൻ്ററാണ് യുവാക്കൾ പാതയോരത്ത് ഒരുക്കിയത്. വാഹനം വൃത്തിയാക്കിയ ശേഷം കിട്ടുന്ന പണം മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് നൽകുന്നതിന് വേണ്ടിയാണ് ക്യാമ്പയിൻ സംഘടിപ്പിച്ചത്. ഞാങ്ങാട്ടിരിയിൽ നടന്ന ക്യാമ്പയിന്
ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ മേഖല സെക്രട്ടറി റോഷൻ, അംഗങ്ങളായ ജിബിൻ, പ്രദീഷ്, ജിതിൻ, സജിൻ, അഖിൽ, ഗോകുൽ, വൈഷ്ണവ്, ഹരി, വിഷ്ണു എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

റീസൈക്കിൾ കേരളയുടെ ഭാഗമായി
ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പട്ടാമ്പി ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റി ആക്രി സാമഗ്രികൾ വിറ്റ് 5,20,000 (അഞ്ച് ലക്ഷത്തി ഇരുപതിനായിരം രൂപ) മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് നൽകി. ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ.ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് പി.പി. സുമോദിന് ചെക്ക് കൈമാറി.
ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡൻ്റ് ടി.ഷാജി, ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റി സെക്രട്ടറി പി.വി.രതീഷ്, കെ.പി.അനിൽകുമാർ, കെ.പി.നൗഫൽ, എം.എൻ.സുധീപ്, പി.ആർ.രജീഷ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

വാർത്ത : യുഎ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ്, പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment