Asian Metro News

ഭിന്നശേഷിക്കാരനായ വിനീതിന്റെ പരീക്ഷയ്ക്ക് കാവലാളായി കുളത്തൂപ്പുഴ പോലീസ്‌

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

ഭിന്നശേഷിക്കാരനായ വിനീതിന്റെ പരീക്ഷയ്ക്ക് കാവലാളായി കുളത്തൂപ്പുഴ പോലീസ്‌

ഭിന്നശേഷിക്കാരനായ വിനീതിന്റെ പരീക്ഷയ്ക്ക്  കാവലാളായി കുളത്തൂപ്പുഴ പോലീസ്‌
May 26
09:52 2020

അച്ചൻകോവിൽ ഗവൺമെൻറ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ പത്താം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥിയും ഭിന്നശേഷിക്കാരനുമായ വിനീതിനാണ് കുളത്തൂപ്പുഴ പോലീസിന്റെ തണലിൽ എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ആയത്. കുളത്തൂപ്പുഴ കല്ലുവെട്ടാംകുഴി സ്വദേശികളായ 75 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള സരോജിനിയുടെയും കിടപ്പ് രോഗിയായ ചെല്ലപ്പന്റെയും മകളുടെ മകനായ വിനീത് അച്ചൻകോവിൽ സ്കൂളിലെ പത്താംക്ലാസ് വിദ്യാർഥി ആയിരുന്നു. ലോക്ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതിന് മുൻപ് അച്ഛൻകോവിലിൽ സർക്കാർ നൽകിയ 75 സെൻറ് വസ്തുവിൽ താമസിച്ച് വരിക ആയിരുന്നു. ലോക് ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതിനു മുൻപ് ഇവർ അച്ചൻകോവിലിൽ നിന്നും കുളത്തൂപുഴയിലേക്ക് താമസം മാറിയിരുന്നു. വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് പരീക്ഷാ തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചത് മുതൽ അച്ചൻകോവിൽ സ്കൂളിലെ വിനീതിനെ ക്ലാസ് ടീച്ചർ ബന്ധപ്പെടുവാൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു ലഭ്യമായ ഫോൺ നമ്പറുകൾ ഒന്നും കിട്ടാതെ ആയപ്പോൾ അധ്യാപിക കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ഹരിശങ്കർ ഐപിഎസ് നെ വിവരമറിയിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വിനീതിനെ കണ്ടെത്തി പരീക്ഷ എഴുതിക്കാനുള്ള ചുമതല കുളത്തൂപ്പുഴ പോലീസിന് കൈമാറി.

കുളത്തൂപ്പുഴ എസ്. ഐ ജയകുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ലഭ്യമായ എല്ലാ സോഴ്സുകളും എടുത്ത് അന്വേഷിച്ച് വിനീതിനേയും കുടുംബത്തേയും കുളത്തൂപ്പുഴ കല്ലുവെട്ടാം കുഴിയിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. വിനീതിന്റെ ഗർഭാവസ്ഥയിൽ തന്നെ അച്ഛൻ ഉപേക്ഷിച്ച് പോകുകയും അമ്മ പിന്നീട് മരണപ്പെടുകയും ആയിരുന്നു. ഇതിനെ തുടർന്നാണ് അമ്മയുടെ മാതാപിതാക്കളുടെ സംരക്ഷണയിൽ കഴിഞ്ഞ് വരികയായിരുന്നു. കുളത്തൂപ്പുഴ എസ്. ഐ. ഒയകുമാർ , പോലീസുകാരായ . ഗിരീഷ്, സുജിത്ത്, സജിൻ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പോലീസ് ജീപ്പിൽ 55 കിലോമീറ്റർ ദൂരത്തുള്ള അച്ചൻകോവിൽ സ്കൂളിൽ എത്തിക്കുകയായിരുന്നു.. സ്ക്രൈബിന്റെ സഹായത്തോടെയാണ് വിനീത് പരീക്ഷ എഴുതുന്നത്. പോലീസ് ജീപ്പിൽ പരീക്ഷ എഴുതാനെത്തിയ വിനീതിനെ സ്കൂളധികൃതർ ചേർന്ന് സ്വീകരിച്ചപ്പോൾ തനിക്കും പോലീസാകണം എന്ന അഭിപ്രായം പ്രകടിപ്പിച്ചു. മൂന്ന് ദിവസം തുടർന്ന് പരീക്ഷ ഉള്ളതിനാൽ വരും ദിനങ്ങളിൽ അച്ചൻ കോവിൽ ജനമൈത്രീ പോലീസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ അച്ചൻകോവിലിൽ താമസ സൗകര്യം ഒരുക്കി നൽകുമെന്ന് അച്ചൻകോവിൽ എസ്.എച്ച് ഒ ഹരീഷ് അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment