Asian Metro News

വീടാക്രമണം പ്രതി പിടിയില്‍

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

വീടാക്രമണം പ്രതി പിടിയില്‍

വീടാക്രമണം പ്രതി പിടിയില്‍
May 23
16:36 2020

കുണ്ടറ : പ്രതി പുനുക്കന്നൂര്‍ ഉടയന്‍കാവ് കാവ് ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഗാനമേളക്കിടയില്‍ ഡാന്‍സ് കളിച്ചത് വാദിയും ഉടയൻ കാവ് മഹാദേവർ ക്ഷേത്ര ട്രസ്റ്റ് സെക്രട്ടറിയുമായ കൊറ്റങ്കര വില്ലേജില്‍ പുനുക്കന്നൂര്‍ ചേരിയില്‍ സൊസൈറ്റി ജംക്ഷന് സമീപം നിവേദ്യം വീട്ടില്‍ കുട്ടന്‍പിള്ള മകന്‍ 43 വയസ്സുള്ള അജീഷ്കുമാറ് തടഞ്ഞതിലുള്ള വിരോധം നിമിത്തം വാദിയുടെ വീട്ടില്‍ അതിക്രമിച്ച് കയറി കമ്പിവടികൊണ്ടും വീടിന്‍റെ ജനാലകളും വാതിലുകളും അടിച്ച് തകര്‍ക്കുകയും കാറിന്‍റെ കണ്ണാടിയും മറ്റും അടിച്ച് തകര്‍ക്കുകയും ചെയ്ത ലോഡിങ് വർക്കുകാരനായ കൊറ്റങ്കര വില്ലേജില്‍ പുനുക്കന്നൂര്‍ ചേരിയില്‍ രാജീവ് ഭവനില്‍ ദാമോദരന്‍പിള്ള മകന്‍ കൊച്ചുണ്ണി എന്ന് വിളിക്കുന്ന 34 വയസ്സുള്ള രാജേഷ്, മോഹനേയും പ്രതിയെ പണം വാങ്ങി മൂന്നാഴ്ചയായി ഒളിവിൽ താമസിപ്പിച്ചു വന്ന ആലുംമൂട് എല്ലുകുഴിയിൽ വാടകയ്ക്ക് താമസിച്ച് വരുന്ന പ്രൈവറ്റ് ബസ് ഡ്രൈവറായ നിസ്സാറിനെയും കുണ്ടറ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു കുണ്ടറ എസ്.ഐ വിദ്യാധിരാജ്, ജൂനിയർ S I രഞ്ജിത് CP0 മാരായ റിജിൻ ,സിബി എന്നിവരടങ്ങിയ പോലീസ് സംഘമാണ് പ്രതിയെ പിടികൂടിയത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment