Asian Metro News

പശ്ചിമബംഗാളിലേക്ക് അതിഥിതൊഴിലാളികളുടെ ആദ്യ സംഘം പുറപ്പെട്ടു.

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

പശ്ചിമബംഗാളിലേക്ക് അതിഥിതൊഴിലാളികളുടെ ആദ്യ സംഘം പുറപ്പെട്ടു.

പശ്ചിമബംഗാളിലേക്ക് അതിഥിതൊഴിലാളികളുടെ ആദ്യ സംഘം പുറപ്പെട്ടു.
May 22
12:07 2020

കൊട്ടാരക്കര : കോവിഡ്-19 ലോക്ക് ഡൗണ്‍ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ കൊല്ലം റൂറല്‍ ജില്ലയിലെ വിവിധ ക്യാമ്പുകളില്‍ കഴിഞ്ഞിരുന്ന അതിഥി തൊഴിലാളികള്‍ അവരുടെ സ്വദേശങ്ങളിലേക്ക് മടങ്ങി തുടങ്ങി. കുണ്ടറ, ഈസ്റ്റ് കല്ലട ശൂരനാട്, കൊട്ടാരക്കര, ശാസ്താംകോട്ട, പുത്തൂര്‍, പത്തനാപുരം, പുനലൂര്‍ കുന്നിക്കോട് ,അഞ്ചല്‍, ഏരൂര്‍, കടയ്ക്കല്‍, ചടയമംഗലം തുടങ്ങിയ പോലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ പരിധിയില്‍ നിന്നും ആകെ 730 അതിഥി തൊഴിലാളികളാണ് പ്രത്യേക കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സി വാഹനങ്ങളില്‍ കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ക്ക് വിധേയമായി കൊല്ലം റെയില്‍വെ സ്റ്റേഷനില്‍ എത്തി അവിടെ നിന്നും പശ്ചിമബംഗാളിലേക്കുളള പ്രത്യേക ട്രെയിനില്‍ യാത്രയാക്കുന്നത്.
ഓരോ പോലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ പരിധിയില്‍ നിന്നും അതിഥി തൊഴിലാളികളുടെ ക്ഷേമം ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി നിയോഗിച്ചിട്ടുളള പ്രത്യേക ലെയ്സണ്‍ ഓഫീസര്‍മാര്‍ ഇവരുടെ ക്ഷേമം ഉറപ്പ് വരുത്തി സ്റ്റേഷനില്‍ നിന്നും യാത്രയാക്കുന്നതും, പ്രത്യേകം പോലീസ് സുരക്ഷയോടെ ഇവരെ കൊല്ലം റെയില്‍വെ സ്റ്റേഷനില്‍ എത്തിക്കുന്നത്. യാത്ര പുറപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ് ജില്ലാ ലേബര്‍ ഓഫീസറുടെ മേല്‍നോട്ടത്തില്‍ ആരോഗ്യവകുപ്പിന്‍റെ പരിശോധനകള്‍ക്കു ശേഷമാണ് ഇവര്‍ യാത്രയാകുന്നത്.
ലോക്ക്ഡൗണ്‍ കാലഘട്ടത്തില്‍ അതിഥി തൊഴിലാളികളുടെ ക്യാമ്പുകളില്‍ ഗ്രേഡിംഗ് സമ്പ്രദായത്തിലൂടെ മികച്ചക്ഷേമ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുളളതിനാല്‍ അതിഥി തൊഴിലാളികള്‍ക്കിടയില്‍ പരാതികള്‍ക്കിടനല്‍കാതെ അവരുടെ ക്ഷേമം ഉറപ്പാക്കാന്‍ ജില്ലാ പോലീസിന് കഴിഞ്ഞു. ശുഭകരമായ യാത്രാശംസകള്‍ നേര്‍ന്ന് ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ഹരിശങ്കര്‍. ഐ.പി.എസ് അതിഥി തൊഴിലാളികളെ യാത്രയാക്കി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment