Asian Metro News

ഹരിതം – അതിജീവനം പദ്ധതിക്ക് തുടക്കമായി

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

ഹരിതം – അതിജീവനം പദ്ധതിക്ക് തുടക്കമായി

ഹരിതം – അതിജീവനം പദ്ധതിക്ക് തുടക്കമായി
May 21
07:52 2020

കൊട്ടാരക്കര : ലോക്ക്‌ ഡൗൺ കാലയളവിൽ വെട്ടിക്കവല ദേശസേവാസമിതി വായനശാലയും വെട്ടിക്കവല സർവ്വീസ് സഹകരണ ബാങ്കും ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷയ്ക്കായി വിഭാവനം ചെയ്ത സ്വപ്ന പദ്ധതി ഹരിതം – അതിജീവനത്തിന് തുടക്കമായി.

സംസ്ഥാന കോ- ഓപ്പറേറ്റീവ് എംപ്ലോയിസ് വെൽഫെയർ ബോർഡ് വൈസ് ചെയർമാൻ ശ്രീ.കെ.രാജഗോപാൽ പച്ചക്കറി വിത്ത് നട്ടു കൊണ്ട് ഈ കർമ്മ പദ്ധതിക്ക് തുടക്കം കുറിച്ചു. സർവ്വീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡൻ്റ് ശ്രീ.എം.അനോജ് കുമാർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജില്ലാ ലൈബ്രറി കൗൺസിൽ എക്സി.കമ്മിറ്റി അംഗം ശ്രീ .എം.ബാലചന്ദ്രൻ സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു. സഹകരണ വകുപ്പ് ഇൻസ്പെക്ടർ ശ്രീ.ബാലമുരളി ,വായനശാലാ പ്രസിഡൻ്റ് ശ്രീ. ജി.പത്മനാഭപിള്ള , ബാങ്ക് സെക്രട്ടറി ഇൻ ചാർജ്ജ് ശ്രീ. പ്രകാശ് ലക്ഷ്മണൻ പച്ചൂർ വാർഡ് മെമ്പർ ശ്രീമതി.സിന്ധു സുരേഷ് ,ബാങ്ക് ഭരണസമിതി അംഗം രാജേന്ദ്രൻ പദ്ധതി നോഡൽ ഓഫീസർ വി.ജയചന്ദ്രൻ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ എം.ശ്രീകുമാർ ഗ്രന്ഥശാലാ ഭാരവാഹികളായ എം.വേണുഗോപാൽ, എസ്.ഗിരീഷ്‌കുമാർ, ജി.എം.എച്ച്.എസ്.എസ് PTA പ്രസിഡൻ്റ് ശ്രീ.ബി.ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നായർ പൊതു പ്രവർത്തകരായ എസ്.ഷാനവാസ് ഖാൻ, ആർ.മോഹനൻ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment