Asian Metro News

വയനാട്ടിൽ വീണ്ടും കോവിഡ് ബാധ

 Breaking News
  • ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: ഗോകുലം മെഡി. കോളേജ് ആശുപത്രിയുടെ ഹോസ്റ്റൽ കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ചാടിയ വിദ്യാർത്ഥിനി മരിച്ചു. മൂന്നാം വർഷ മെഡിക്കൽ വിദ്യാർത്ഥിനി അതിഥിയാണ് മരിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ചയാണ് അതിഥി കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിൽ നിന്നും ചാടിയത്. തീവ്ര പരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ ചികിത്സയിലായിരുന്നു അതിഥി....
  • ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം ബംഗളൂരു: എഴുത്തുകാരിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകയുമായിരുന്ന ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ പ്രതിയായ മോഹൻ നായകിനു ജാമ്യം. കർണാടക ഹൈക്കോടതിയുടെ സിംഗിൾ ബെഞ്ചാണ് ജാമ്യം അനുവദിച്ചത്. കേസിൽ ജാമ്യം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യത്തെയാൾ കൂടിയാണ് നായക്. ഗൗരി ലങ്കേഷിന്റെ കൊലപാതകത്തിൽ കോടതിയിലെത്തിയ 23 സാക്ഷികളിൽ ഒരാൾ പോലും...
  • ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി കൊച്ചി: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റിട്ട ശേഷം യുവാവ് ജീവനൊടുക്കി. ആലുവ സ്വദേശി അജ്മൽ (28) ആണ്‌ ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. ജോലി ശരിയാവാത്തതിനെ തുടർന്ന് അടുത്തിടെ അജ്മൽ ദുബായിൽ നിന്നും തിരിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. തൂങ്ങി മരിക്കുന്നതിന് പത്ത് മിനിറ്റ് മുമ്പ്...
  • കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു; പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു ദർശനം തിരുവനന്തപുരം: അന്തരിച്ച സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചു. രാവിലെ കൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് നെടുമ്പാശ്ശേരി വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്ന മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തിലാണ് തിരുവനന്തപുരത്ത് എത്തിച്ചത്. പാർട്ടി ആസ്ഥാനമായ പിഎസ് സ്മാരക മന്ദിരത്തിൽ പൊതു...
  • സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചുകൊച്ചി അമൃത ആശുപത്രിയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ കാനം എന്ന ഗ്രാമത്തിൽ വി കെ പരമേശ്വരൻ നായരുടെ മകനായി 1950 നവംബർ 10ന് ജനിച്ച രാജേന്ദ്രൻ...

വയനാട്ടിൽ വീണ്ടും കോവിഡ് ബാധ

വയനാട്ടിൽ വീണ്ടും കോവിഡ് ബാധ
May 13
13:55 2020

   

വയനാട്ടിൽ ഇന്ന് രണ്ടു പേർക്ക് കോവിഡ് ബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചു.കോയമ്പേട് ട്രക്ക് ഡ്രൈവരുടെ സമ്പർക്ക പട്ടികയിൽ പെട്ട രണ്ടു പേർക്കു കൂടെയാണ് രോഗബാധ. ഡ്രൈവറുടെ 25 വയസ്സുള്ള മകൾക്കും അവരുടെ 5 വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞിനും ആണ് ഒന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇവരുടെ പതിനൊന്ന് മാസം പ്രായമുള്ള കുഞ്ഞ് നിലവിൽ കോവിഡ് മൂലം ചികിത്സയിൽ ഉണ്ട്. ഇതു കൂടാതെ വയനാട്ടിൽ മാനന്തവാടി ഡ്യൂട്ടിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന കണ്ണൂർജില്ലക്കാരനായ ഒരു പോലീസുകാരനും, മലപ്പുറം ജില്ലക്കാരനായ ഒരു പോലീസുകാരനും ഇന്ന് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. അവർക്ക് വയനാട്ടിൽ നിന്നും കോയമ്പേട് സ്വദേശിയിൽ നിന്ന് തന്നെയാണ് രോഗം പകർന്നത്. ഇപ്പോൾ വയനാട്ടിൽ മൊത്തം 10 പേർ നിലവിൽ ചികിത്സയിൽ ഉണ്ട്. കോയമ്പേട് സ്വദേശിയുടെ സമ്പർക്കം മൂലം അന്യ ജില്ലക്കാരായ പോലീസുകാർ ഉൾപ്പെടെ 10 പേർക്കാണ് രോഗബാധ ഉണ്ടായത്. നിലവിൽ അവരുടെ സമ്പർക്ക പട്ടികയിലെ പലരും ഇപ്പോൾ നിരീക്ഷണത്തിലും ഉണ്ട്. രോഗബാധ ഇനിയും കൂടാനുള്ള സാഹചര്യമുള്ളത് കൊണ്ട് അതീവ ജാഗ്രതയോടെ ഇരിക്കണമെന്ന് ജില്ലാ ഭരണകൂടം അറിയിച്ചു.

ഇന്ന് കേരളത്തിൽ മൊത്തം 10 പേർക്കാണ് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. അതിൽ രണ്ട് വയനാട്ടുകാർ ഉൾപ്പെടെ നാലു പേർക്കും രോഗം ബാധിച്ചത് വയനാട്ടിലെ മാനന്തവാടിയിൽ നിന്നാണ്. ജില്ലയിൽ ഇന്ന് പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകൾ ഇല്ല എങ്കിലും നിലവിൽ രോഗ ബാധ ഉണ്ടായ മാനന്തവാടി, മീനങ്ങാടി, നെൻമേനി എന്നിവിടങ്ങളിൽ കർശന സുരക്ഷാ നിർദ്ദേശം പ്രഖ്യാപിച്ചു. പോലീസുകാർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിന്റെ ഭാഗമായി അവരുടെ കൂടെ ഡൂട്ടിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന മറ്റു പോലീസുകാരോട് നിരീക്ഷണത്തിൽ പോകാൻ നിർദ്ദേശം ഉണ്ട്. ഇന്ന് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ച ഭാഗങ്ങളിലെ കോവിഡ് ഡ്യൂട്ടിയിൽ ഉള്ള എല്ലാ പോലീസുടെയും സ്രവം പരിശോധനയ്ക്ക് അയച്ചു. നിലവിലുള്ള സാഹചര്യത്തിൽ ലോക്ഡൗൺ കഴിഞ്ഞാലും ജില്ലയിൽ നിയന്ത്രണം തുടരേണ്ടി വരും.

വാർത്ത-നൂഷിബ.കെ.എം

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment