Asian Metro News

മുഖ്യമന്തിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സംഭാവന നൽകി നിർദ്ധന മൽസ്യ വ്യാപാരി

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

മുഖ്യമന്തിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സംഭാവന നൽകി നിർദ്ധന മൽസ്യ വ്യാപാരി

മുഖ്യമന്തിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സംഭാവന നൽകി നിർദ്ധന മൽസ്യ വ്യാപാരി
May 13
12:21 2020

ശാസ്താംകോട്ട : ജീവിതത്തിന്റെ രണ്ടറ്റം കൂട്ടിമുട്ടിയ്ക്കുവാൻ പാട് പെടുന്ന നിർദ്ധന മൽസ്യ വ്യാപാരി മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് തന്റെ ഒരു ദിവസത്തെ മൽസ്യവിൽപ്പനയിൽ നിന്ന് ലഭിച്ച തുകയായ 3760 രൂപ ശാസ്താംകോട്ട എസ്.ഐ. അനീഷിന് കൈമാറി. ഇന്നലെ രാവിലെ മുതൽ ബിജു മൽസ വ്യാപാരം നടത്തുന്ന അംബലത്തും ഭാഗം തെക്ക് തൊളിയ്ക്കൽ ജംഗ്ഷനിൽ സ്വജന്യ മൽസ്യ കിറ്റ് വിതരണവും ഉണ്ടായിരുന്നു. 50 ൽപ്പരം ആളുകൾ ഇതിൽ പങ്കെടുത്തു. മൽസ്യ ക്വിറ്റ് വിതരണത്തിന്റെ ഉത്ഘാടനം ശാസ്താംകോട്ട ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് എസ്സ്.മായാദേവി നിർവ്വഹിച്ചു.

അനിൽ തുമ്പോടൻ, രാജേഷ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. രാജ്യം ദുരിത പൂർണ്ണമായ കലഘട്ടത്തിലൂടെ കടന്ന് പോകുംമ്പോൾ സഹ ജീവിതങ്ങൾക്ക് ഒരു കൈതാങ്ങ് ആകുവാൻ ബിജുവിനെ പോലെയുള്ള തൊഴിലാളികൾ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് സഹായം നൽകുന്നത് മാതൃകാപരമാണെന്ന് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് മായാദേവി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.രാവിലെ 10 മുതൽ വൈകിട്ട് 5 വരെയാണ് തൊളിയ്ക്കൽ പടിഞ്ഞാറേ ഇംഗ്ഷനിൽ ബിജുവിന്റെ മൽസ്യ കച്ചവടം. ഭാര്യ മിനിമോൾ തയ്യൽ തൊഴിലാളിയാണെങ്കിലും മൽസ്യവിൽപ്പനയിൽ പലപ്പോഴും ഇദ്ദേഹത്തെ സഹായിക്കാറുണ്ട്. രണ്ടാം ക്ലാസിലും, എൽ.കെ. ജി യിലും പഠിക്കുന്ന അഭിനവ്, അഭിരാം എന്നിവർ മക്കളാണ്.ശാസ്താംകോട്ട പഞ്ചായത്തിൽ മുതുപിലാക്കാട് കിഴക്ക് വാർഡിൽ ബിജു ഭവനത്തിലാണ് താമസം. വയലിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ബിജുവിന്റെ വീടിന്റെ സ്ഥിതിയും വളരെ ദയനീയമാണെങ്കിലും ദുരിതാശ്വാസ പ്രവർത്തനത്തിൽ പങ്കെടുക്കുവാനുള്ള നല്ല മനസ്സിനെ നാട്ടുകാർ അഭിനന്ദിച്ചു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment