Asian Metro News

വിലങ്ങറയിലെ വീടുകളിൽ നാളെ ദം ബിരിയാണി എത്തും

 Breaking News
  • ഡോ ഷഹനയുടെ ആത്മഹത്യ; രണ്ടാം പ്രതിയെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പൊലീസ് തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീധനത്തിന്‍റെ പേരിൽ വിവാഹം മുടങ്ങിയതിനെ തുടർന്നുണ്ടായ മനോവിഷമത്തിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ പി ജി വിദ്യാർത്ഥി ഡോ. ഷഹന ആത്മഹത്യ ചെയ്‌ത സംഭവത്തിൽ കേസിലെ രണ്ടാം പ്രതിയും ഡോ. റുവൈസിന്‍റെ പിതാവുമായ അബ്ദുൽ റഷീദ് ഒളിവിൽ തന്നെ. കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ അബ്ദുൽ റഷീദ്...
  • നവകേരള ബസിന് നേരെ കറുത്ത ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രതിഷേധം നവകേരള ബസിന് നേരെ ഷൂ എറിഞ്ഞ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെ പ്രതിഷേധം. പെരുമ്പാവൂരിൽ പ്രതിഷേധിച്ച പ്രവർത്തകരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തു നീക്കി. കറുത്ത ഷൂ ആണ് കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകർ എറിഞ്ഞത്. ആദ്യം പെരുമ്പാവൂരിൽ കരിങ്കൊടി പ്രതിഷേധമായിരുന്നു. പെരുമ്പാവൂരിൽ നിന്നും കോതമംഗലത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതിഷേധം...
  • 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡിസംബർ 12 ന് സംസ്ഥാനത്തെ 33 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ ഡിസംബർ 12 നു ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിഷണർ   എ ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു. വോട്ടെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6  വരെയാണ്. സമ്മതിദായകർക്ക് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിന് തിരിച്ചറിയൽ രേഖകളായി...
  • രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു തിരുവനന്തപുരം: കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ വിയോഗത്തെത്തുടർന്ന് സിപിഐ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായി ദേശീയ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗം ബിനോയ് വിശ്വത്തെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. ഏകകണ്ഠമായാണ് ബിനോയിയെ സെക്രട്ടറിയായി സംസ്ഥാന എക്സിക്യൂട്ടീവ് തെരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഡി. രാജ അറിയിച്ചു. 28 ന് സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ ചേരുമെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് തീരുമാനത്തിന് അവിടെ...
  • ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി ശബരിമല ദർശന സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഒരു മണിക്കൂർ കൂടി നീട്ടി. പുലർച്ചെ 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന ക്ഷേത്ര നട ഉച്ചക്ക് 1 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് തുറക്കുന്ന നട ഹരിവരാസനം പാടി രാത്രി 11 മണിക്ക് അടയ്ക്കും. ദേവസ്വം ബോർഡ് തീരുമാനം അയ്യപ്പ ഭക്തരുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ മാനിച്ചെന്ന് തിരുവിതാംകൂർ...

വിലങ്ങറയിലെ വീടുകളിൽ നാളെ ദം ബിരിയാണി എത്തും

വിലങ്ങറയിലെ വീടുകളിൽ നാളെ ദം ബിരിയാണി എത്തും
May 12
13:15 2020

കൊട്ടാരക്കര : വിലങ്ങറയിലെയും പരിസരപ്രദേശങ്ങളിലെയും വീടുകളിൽ നാളെ ഉച്ചയ്ക്ക് ദം ബിരിയാണി കഴിക്കും. ഒപ്പം മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസനിധിയിൽ പങ്കാളികൾ ആകുകയും ചെയ്യും. എഐവൈഎഫ് വിലങ്ങറ മേഖലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ബിരിയാണി ഫെസ്റ്റിന്റെ ഭാഗമായിട്ടാണ് ഒരു നാട് മുഴുവൻ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസനിധിയിൽ പങ്കാളിയാകുന്നത്. എഐവൈഎഫ് പ്രവർത്തകർ കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ദിവസമായി ഭവന സന്ദർശനം നടത്തിയായിരുന്നു ഓർഡർ സ്വീകരിച്ചത്. പ്രതീക്ഷിച്ചതിലേറെ സ്വീകാര്യതയാണ് ഭവന സന്ദർശനത്തിൽ ലഭിച്ചത്. മേഖലാ കമ്മറ്റി പരിധിയായ ആറ് വാർഡുകളിൽ നിന്നായി രണ്ടായിരത്തിലേറെ ബിരിയാണി ഓർഡറുകൾ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബിരിയാണി ഒന്നിന് 100 രൂപ നിരക്കിൽ സൗജന്യ ഹോം ഡെലിവറി ആയിട്ടാണ് വിതരണം ചെയ്യുന്നത് . മേളയുടെ കൂപ്പൺ വിതരണ ഉദ്ഘാടനം വെട്ടിക്കവല ബ്ലോക്ക്‌ പഞ്ചായത്ത്‌ വികസന സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ സുനിൽ ടി ഡാനിയേൽ എഐവൈഎഫ് ജില്ലാ എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം എം ആർ ശ്രീജിത്ത് ഘോഷിന് നൽകി കൈമാറി നിർവഹിച്ചു. സി പി ഐ മണ്ഡലം സെക്രെട്ടറിയേറ്റ് അംഗം എ നവാസ്, ലോക്കൽ കമ്മിറ്റി സെക്രട്ടറി പി പി വാസുദേവൻ പിള്ള, എ ഐ എസ്‌ എഫ് മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി ജോബിൻ ജേക്കബ് സുമേഷ് രാജ് , പി വിഷ്ണു, ലൗലിൻ ബി രാജ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment