Asian Metro News

ലിറ്റിൽ കൈറ്റ് പുരസ്കാരം നെടുവത്തൂർ ഈശ്വര വിലാസം ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിന് ലഭിച്ചു.

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

ലിറ്റിൽ കൈറ്റ് പുരസ്കാരം നെടുവത്തൂർ ഈശ്വര വിലാസം ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിന് ലഭിച്ചു.

ലിറ്റിൽ കൈറ്റ് പുരസ്കാരം നെടുവത്തൂർ ഈശ്വര വിലാസം ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിന് ലഭിച്ചു.
June 30
16:43 2019

കൊട്ടാരക്കര : ജില്ലാതലത്തിൽ പ്രഥമ ലിറ്റിൽ കൈറ്റ് പുരസ്കാരം കൊട്ടാരക്കര നെടുവത്തൂർ ഈശ്വര വിലാസം ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിന് പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ സംരക്ഷണ യജ്ഞത്തിന്റെ ഭാഗമായി സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ നടപ്പിലാക്കിയ ഹൈടെക്ക് പദ്ധതിയായ ലിറ്റിൽ കൈറ്റിന്റെ ജില്ലാതലത്തിലെ പ്രഥമ ലിറ്റിൽ കൈറ്റ് പുരസ്ക്കാരം  നെടുവത്തുർ ഈശ്വരവിലാസം ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിലെ ഹൈസ്കൂൾ വിഭാഗത്തിലെ ഐടി ക്ലബ്ബ് ആയ ലിറ്റിൽ കൈറ്റ് യൂണിറ്റിന് ലഭിച്ചു .
നിരവധി പ്രവർത്തനങ്ങളാണ് സ്കൂളിലെ കൈറ്റ്സ് അംഗങ്ങൾ നടത്തി വരുന്നത് .. സ്കൂളിലെ കുട്ടികൾക്കായി സ്കൂളിൽ ഈ സേവന കേന്ദ്രം ആരംഭിച്ചു. സർക്കാർ സേവനങ്ങൾ കൈറ്റ് അംഗങ്ങളിലൂടെ നടത്തി നൽകും. സ്കൂളിലെ രക്ഷകർത്താക്കളെ കംപ്യുട്ടർ സാക്ഷരരാക്കാൻ ഐടി അറ്റ് പേരന്റ് എന്ന പദ്ധതി നടപ്പിലാക്കി നിരവധി രക്ഷിതാക്കളെ കംപ്യൂട്ടർ സാക്ഷരരാക്കി. ഈ പദ്ധതി ഇപ്പോഴും നടന്നു വരുന്നു. നെടുവത്തൂർ പഞ്ചായത്തിലെ എല്ലാ വീടുകളിലും ഈ മെയിൽ സംവിധാനം നടപ്പിലാക്കുന്ന ഈ വിലാസം പദ്ധതിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ അദ്ധ്യയനം നഷ്ടപ്പെടാതെ കൈറ്റ് അംഗങ്ങൾ നടത്തി വരുന്നു. കൈറ്റ് എക്സ്പ്രസ് എന്ന പേരിൽ സ്കൂളിലെ കുട്ടികൾക്കായി പത്രം ദിവസവും ഇറക്കുന്നുണ്ട്. കുട്ടികളുടെ സൃഷ്ടികളും, സ്കൂൾ അറിയിപ്പുകളും, പാഠപുസ്തകത്തിലെ എളുപ്പ വഴികൾ എന്ന പംക്തിയും രണ്ട് പേജുള്ള പത്രത്തെ വേറിട്ടു നിർത്തുന്നു . ഇത്തരം വേറിട്ട പ്രവർത്തനങ്ങളാണ് സ്കുളിലെ യുണിറ്റിനെ പുരസ്ക്കാരത്തിന് അർഹരാക്കിയത്. കൈറ്റ് മാസ്റ്റർ ഷിനു.വി.രാജ്, കൈറ്റ് മിസ്ട്രസ് അബിളി കെ.എസ് എന്നിവരാണ് ഈ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ചുക്കാൻ പിടിക്കുന്നത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment