Asian Metro News

ആഡംബര കാറിൽ സഞ്ചരിച്ച് മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘം പിടിയിൽ

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
ആഡംബര കാറിൽ സഞ്ചരിച്ച് മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘം പിടിയിൽ
July 07
11:53 2017

കൊട്ടാരക്കര: ആഢംബര കാറുകൾ വാടയ്ക്ക് എടുത്ത് രാത്രിയിൽ മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘത്തെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. കടയ്ക്കൽ വാച്ചിക്കോണം സൂര്യ ഹൌസിൽ ശശിയുടെ മകൻ സന്തോഷ് എന്നു വിളിക്കുന്ന ബെന്നി സെബാസ്റ്റ്യൻ (37) , കടയ്ക്കൽ  പാങ്ങലുകാട് ശ്രീനിലയത്തിൽ ബാബുവിൻ്റെ മകൻ ക്വാർട്ടർ എന്നു വിളിക്കുന്ന ആദർശ് (19) എന്നിവരെയാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ശ്രീ. എസ്. സുരേന്ദ്രൻ ഐ.പി.എസിൻ്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഷാഡോ പോലീസ് ടീമിൻ്റെ സഹായത്തോടെ അഞ്ചൽ പോലീസ് പുനലൂരിൽ നിന്നും അറസ്റ്റു ചെയ്തു.

ഒരാഴ്ച മുമ്പ് അഞ്ചൽ ചേറ്റുകുഴിയിലുള്ള കൃസ്ത്യൻ ദേവാലയത്തിലെ  സ്റ്റോർ മുറി കുത്തിതുറന്ന് മോഷണം നടത്താൻ ശ്രമിച്ചത് നാട്ടുകാർ കണ്ടതിനെ തുടർന്ന് ഇവർ സഞ്ചരിച്ചു വന്ന കാർ ഉപേക്ഷിച്ചു രക്ഷപ്പെട്ടു.  തുടർന്ന് ജില്ലാ  പോലീസ് മേധാവി ശ്രീ. എസ്. സുരേന്ദ്രൻ ഐ.പി.എസിൻ്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സ്പെഷ്യൽ ബ്രാഞ്ച് ഡി.വൈ.എസ്.പി ശ്രീ. ജി. സർജുപ്രസാദ്, പുനലൂർ എ.എസ്.പി ശ്രീ. കാർത്തികേയൻ, ഗോകുലചന്ദ്രൻ ഐ.പി.എസ്, അഞ്ചൽ പോലീസ് ഇൻസ്പെക്ടർ ശ്രീ. അഭിലാഷ്, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ ശ്രീ രാജേഷ്, ഷാഡോ പോലീസ് ടിം എന്നിവർ   നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് പ്രതികൾ പിടിയിലായത്.

ചന്ദനമോഷണ കേസ് ഉൾപ്പെടെ 45-ൽ അധികം മോഷണകേസുകളിൽ ജയിൽ ശിക്ഷ അനുഭവിച്ചിട്ടുള്ള സന്തോഷാണ് സംഘത്തലവൻ. ഒരു വർഷം മുമ്പ് നെടുമങ്ങാട് വച്ച് പുലിത്തോലുമായി ഇയാൾ പിടിയിലായിട്ടുണ്ട്. നിരവധി വീടുകളിൽ കവർച്ച നടത്തിയതായി  പോലീസ് കണ്ടെത്തി. മോഷണ കേസിലെ മറ്റൊരു പ്രതിയായ കുമ്മിൾ ചെറുകര പാറവിള വീട്ടിൽ പ്രാഭാകരനാശാരിയുടെ മകൻ  വിഷ്ണു(27) നെ ഒരാഴ്ച മുമ്പ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.ഇയാൾ റിമാൻ്റിലാണ്.

ഷാഡോ സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ ശ്രീ എസ്.ബിനോജ്, എ.എസ്.ഐ മാരായ ഷാജഹാൻ, ശിവശങ്കരപിള്ള, അജയകുമാർ, എസ്.സി.പി.ഒ മാരായ ആഷീർ കോഹൂർ, രാധാകൃഷ്ണപിള്ള, ബിനു. ജഹാംഗീർ,ശ്രീകുമാർ, സിൽവാജോസഫ്, ബാബുരാജ്, സുനിൽ, ദേവപാൽ, അഡി. എസ്.ഐ ണമികണ്ഠൻ, സാജു, എസ്.സി.പി.ഒ റോയ് എന്നിവർ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത സംഘത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment