Asian Metro News

പരമ്പര ഉറപ്പിക്കാന്‍ ഇന്ത്യ; സമനില നേടാന്‍ വിന്‍ഡീസ്

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
പരമ്പര ഉറപ്പിക്കാന്‍ ഇന്ത്യ; സമനില നേടാന്‍ വിന്‍ഡീസ്
July 06
08:48 2017

കിങ്സ്റ്റണ്‍: കൈയിലൊതുങ്ങിയശേഷം കളഞ്ഞു കുളിച്ച നാലാം ഏകദിനത്തിലെ തെറ്റുതിരുത്താന്‍ ഇന്ത്യ വ്യാഴാഴ്ച്ച ഇറങ്ങും. വിന്‍ഡീസിനെതിരായ ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് പരമ്പരയിലെ അവസാന മത്സരം ജയിച്ചാല്‍ ഇന്ത്യയ്ക്ക് പരമ്പര സ്വന്തമാക്കാനും. തോറ്റാല്‍ വിന്‍ഡീസിനൊപ്പം പരമ്പര പങ്കുവെയ്‌ക്കേണ്ടി വരും. രാത്രി 7.30 മുതല്‍ കിങ്സ്റ്റണിലെ സബീന പാര്‍ക്ക് സ്റ്റേഡിയത്തിലാണ് മത്സരം.

നാല് മത്സരങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയായപ്പോള്‍ ഇന്ത്യ 2-1ന് മുന്നിലാണ്. ആദ്യ മത്സരം മഴമൂലം ഉപേക്ഷിച്ചപ്പോള്‍ രണ്ട്, മൂന്ന് ഏകദിനങ്ങളില്‍ കോലിയും സംഘവും വിജയിച്ചു. നാലാം മത്സരം ഇന്ത്യ വിന്‍ഡീസിന് മുന്നില്‍ അടിയറ വെച്ചു.

ക്യാപ്റ്റന്‍ വിരാട് കോലി, ഓപ്പണര്‍മാരായ ശിഖര്‍ ധവാന്‍, അജിങ്ക്യ രഹാനെ, മുന്‍ നായകന്‍ ധോനി എന്നിവരെല്ലാം പരമ്പരയില്‍ ഫോമിലാണ്. എന്നാല്‍ നിര്‍ണായകമായ അഞ്ചാം മത്സരത്തില്‍ ബാറ്റ്‌സ്മാന്‍മാര്‍ തിളങ്ങിയാലേ പരമ്പര ഉറപ്പിക്കാനാകൂ. ദിനേശ് കാര്‍ത്തികും കേദര്‍ ജാദവുമാണ് ടീമിലെ മറ്റു ബാറ്റിങ് പ്രതീക്ഷകള്‍.

പരമ്പരയിലുടനീളം മികച്ച പ്രകടനമാണ് ബൗളര്‍മാര്‍ കാഴ്ച്ചവെച്ചത്. കുല്‍ദീപ് യാദവ്, ഭുവനേശ്വര്‍ കുമാര്‍, ആര്‍ അശ്വിന്‍, ഉമേഷ് യാദവ് എന്നിവര്‍ വിന്‍ഡീസ് ബാറ്റ്‌സ്മാന്‍മാര്‍ക്ക് ഇതുവരെ ഒരവസരവും നല്‍കിയിട്ടില്ല. എന്നാല്‍ ബാറ്റ്‌സ്മാന്‍മാരുടെ കൂട്ടത്തോല്‍വി അവസാന ഏകദിനത്തില്‍ ഇന്ത്യക്ക് വിനയായി.

മറുഭാഗത്ത് ക്യാപ്റ്റന്‍ ജേസന്‍ ഹോള്‍ഡര്‍ നയിക്കുന്ന ബൗളിങ് നിരയാണ് ആതിഥേയരുടെ കരുത്ത്. അല്‍സാരി ജോസഫും ആഷ്‌ലി നഴ്‌സും ഇന്ത്യന്‍ ബാറ്റ്‌സ്മാന്‍മാര്‍ക്ക് വെല്ലുവിളിയുയര്‍ത്തിയിരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment