Asian Metro News

ഇന്ത്യ – വെസ്റ്റിന്‍ഡീസ് മൂന്നാം ഏകദിനം ഇന്ന്

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
ഇന്ത്യ – വെസ്റ്റിന്‍ഡീസ് മൂന്നാം ഏകദിനം ഇന്ന്
June 30
05:08 2017

ഇന്ത്യ – വെസ്റ്റിന്‍ഡീസ് മൂന്നാം ഏകദിനം ഇന്ന് ആന്റിഗ്വയില്‍ നടക്കും. കുല്‍ദീപ് യാദവിന് പിന്നാലെ ഋഷഭ് പന്തിനും ഏകദിന അരങ്ങേറ്റത്തിന് അവസരമൊരുങ്ങിയേക്കും. വൈകിട്ട് 6.30 മുതലാണ് മല്‍സരം.

ചാംപ്യന്‍സ് ട്രോഫി ഫൈനലിലെ പരാജയത്തിന്റെ ക്ഷീണമകറ്റാന്‍ ഒരു പരമ്പര. ഇത്തവണത്തെ വിന്‍ഡീസ് പര്യടനത്തിന് അത്രയ്ക്കും ഗൗരവമേ നല്‍കേണ്ടതുള്ളൂ. ഇന്ത്യയുടെ ഏഴയലത്ത് വരില്ല ഈ കരീബിയന്‍ സംഘം എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ സ്വയം വിചാരിച്ചാല്‍ മാത്രമെ ഇന്ത്യയ്ക്ക് തോല്‍വി പിണയൂ. ഇന്ത്യന്‍ ബാറ്റ്സ്മാന്‍മാരുടെ റണ്‍വിരുന്ന് ആസ്വദിക്കാനാണ് ആരാധകരുടെ കാത്തിരുപ്പ്. ഓപ്പണിങ്ങില്‍ മിന്നിത്തിളങ്ങി നില്‍ക്കുന്നു രഹാനെയും ധവാനും.

തുടര്‍സ്ഫോടനത്തിന് കോഹ്‌ലിയെത്തും. മധ്യനിരയ്ക്ക് ഇതുവരെ പരീക്ഷണം നേരിടേണ്ടി വന്നിട്ടില്ല. ബോളര്‍മാരിലേക്കെത്തിയാലും ആശങ്കകളില്ല. കഴിഞ്ഞമല്‍സരത്തില്‍ അരങ്ങേറിയ കുല്‍ദീപ് യാദവ് വരവറിയിച്ചു കഴിഞ്ഞു. അടിമുടി മാറിയില്ലെങ്കില്‍ മറ്റൊരു പരാജയം ഉറപ്പാണെന്നതിനാല്‍ രണ്ടും കല്‍പ്പിച്ചുള്ള പോരാട്ടത്തിനാണ് വിന്‍ഡീസ് ഒരുങ്ങുന്നത്. പുതുമുഖങ്ങളായ കൈല്‍ ഹോപ്പും സുനില്‍ ആമ്പ്രിസും ടീമില്‍ ഇടംപിടച്ചിട്ടുണ്ട്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment