Asian Metro News

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ വൻ കഞ്ചാവ് വേട്ട

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ വൻ കഞ്ചാവ് വേട്ട
June 26
09:05 2017

കൊല്ലം : ജില്ലയിൽ  കിഴക്കൻ മേഖലയിലെ സ്കൂൾ/കോളേജ് എന്നിവ കേന്ദ്രീകരിച്ച് കഞ്ചാവ് കച്ചവടം നടത്തി വന്നിരുന്ന 3 പേരെ 7.5 കിലോ കഞ്ചാവുമായി പോലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പൊലീസ് മേധാവി ശ്രീ. എസ്. സുരേന്ദ്രൻ ഐപിഎസ് അവർകൾക്ക് ലഭിച്ച രഹസ്യ വിവരത്തിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഷാഡോ പോലീസ് സംഘമാണ് പ്രതികളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.  ഇട്ടിവ ചരിപ്പറമ്പ് ചരുവിള വീട്ടിൽ പ്രസാദ് (48) കോട്ടുക്കൽ തോട്ടംമുക്ക് മാന്തടത്തിൽ പുത്തൻവീട്ടിൽ സോമൻപിള്ള (55) പുനലൂർ കാര്യറ ചരുവിലഴികം വീട്ടിൽ റഫാൻ (19) എന്നിവരാണ് പിടിയിലായത്.  കേസിലെ പ്രതികളായ പ്രസാദും സോമനും നിരവധി അബ്കാരി കേസുകളിൽ പ്രതികളാണ്.  റഫാൻ മുൻമ്പ് എക്സൈസുകാരെ വെട്ടിച്ചു കടന്നിട്ടുള്ളയാളാണ്. ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ വിജയവാഡയ്ക്ക് സമീപമുള്ള തുടി എന്ന സ്ഥലത്ത് നിന്ന് കഞ്ചാവുമായി  വരുന്ന വഴിക്കാണ് ആയൂരിൽ വച്ച് പ്രതികൾ പിടിയിലായത്. കിലോയ്ക്ക് 3000 രൂപയ്ക്ക് വാങ്ങി 30000 രൂപയ്ക്കാണ് പ്രതികൾ കഞ്ചാവ് വിറ്റു വന്നിരുന്നത്.  പ്രതിയായ സോമൻപിള്ള ഒരാഴ്ച മുമ്പാണ് അബ്കാരി കേസിൽ ജയിൽ മോചിതനായത്. ജില്ലയിലെ കിഴക്കൻ മേഖലയിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ കേന്ദ്രീകരിച്ച് ലഹരി വിൽപ്പന നടത്തി വന്ന ഇവർ പോലീസിൻ്റെ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു. പുനലൂർ എഎസ്പി ഡോ.കാർത്തികേയൻ, ഗോകുൽ ചന്ദ്രൻ  ഐപിഎസ്, സ്പെഷ്യൽ ബ്രാഞ്ച് ഡിവൈഎസ് പി  ശ്രീ.ഷാനിഹാൻ.ഏ.ആർ, കടയ്ക്കൽ സിഐ ശ്രീ.സാനി.എസ്, ചടയമംഗലം എസ്.ഐ.ശ്രീ.സജു.എസ്.ദാസ്, ഷാഡോ എസ്.ഐ.ശ്രീ.ബിനോജ്, എഎസ്ഐമാരായ ശ്രീ.ഷാജഹാൻ, ശ്രീ.ശിവശങ്കരപ്പിള്ള, ശ്രീ.അജയകുമാർ , ശ്രീ.രാധാകൃഷ്ണപിള്ള, ശ്രീ. ആഷിർകോഹൂർ, ശ്രീ.ബിനു  എന്നിവർചേർന്നാണ് പ്രതികളെ പിടികൂടിയത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment