Asian Metro News

തേവലപ്പുറത്ത് ദമ്പതികളെ വെട്ടി; മൂന്നു പേർ അറസ്റ്റിൽ

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
തേവലപ്പുറത്ത് ദമ്പതികളെ വെട്ടി; മൂന്നു പേർ അറസ്റ്റിൽ
June 19
05:27 2017

കൊട്ടാരക്കര; തേവലപ്പുറം ആലിക്കുന്നിൻ പുറത്ത് ദമ്പതികൾക്ക് നേരെ ആക്രമണം,  ഭർത്താവിൻ്റെ തലയ്ക്ക് കൊടുവാളിന് വെട്ടി, ഭാര്യയെ കമ്പി വടികൊണ്ടടിച്ചു. മൂന്നു പ്രതികൾ അറസ്റ്റിൽ.  ആലിക്കുന്നിൻ പുറം ബിന്ദുഭവനിൽ ബിനു(36), ഭാര്യ രാജി(32) എന്നിവർക്ക് നേരെയായിരുന്നു ആക്രമണം. പരിക്കേറ്റ ഇവരെ കൊട്ടാരക്കര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ഇന്നലെ രാത്രി 9 മണിയോടെയായിരുന്നു ആക്രമണം. സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട്  പുത്തൂർ പവിത്രേശ്വരം ഗായത്രിയിൽ സുന്ദരേശൻ(ബാബു-55), മക്കൾ സൂരജ്(20), ഹരി(19) എന്നിവരെ പുത്തൂർ പൊലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തു. പ്രതികളെ ഇന്ന്  കൊട്ടാരക്കര കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കും. പനിയെത്തുർന്ന് പുത്തൂരിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ പോയശേഷം വീട്ടിലേയ്ക്ക് മടങ്ങുമ്പോഴായിരുന്നു ബിനുവിനും രാജിയ്ക്കും നേരെ ആക്രമണം. ആലിക്കുന്നിൻ പുറം വലിയ വിളയിൽ വിദ്യാധരൻ്റെ വീട് ആക്രമിക്കാനെത്തിയതായുരുന്നു പ്രതികൾ. വിദ്യാധരനും ബന്ധുവായ പ്രതീക്ഷാ ഭവനിൽ  (അക്കരവിള) അരവിന്ദാക്ഷനുമായി നിലനിൽക്കുന്ന വാക്ക് തർക്കങ്ങളുടെ ഭാഗമായിട്ടാണ് സുന്ദരേശനെയും മക്കളെയും വരുത്തിയതെന്നാണ് പൊലീസ് പറയുന്നത്. ബിനുവും രാജിയും ബഹളം നടക്കുന്നതെന്താണെന്ന് തിരക്കിയപ്പോഴാണ് അക്രമികൾ ഇവർക്ക് നേരെ തിരിഞ്ഞത്. ബിനുവിനെ കൊടുവാളിന് തലയ്ക്ക് വെട്ടിയശേഷം ചവിട്ടി വീഴ്ത്തി മർദ്ദിച്ചു. തടസ്സം പിടിക്കാൻ തുടങ്ങുമ്പോഴായിരുന്നു രാജിയെ കമ്പി വടിയ്ക്ക് അടിച്ചത്. നിലവിളി കേട്ട് ഓടിക്കൂടിയ നാട്ടുകാരും ഉടൻ തന്നെ എത്തിയ പൊലീസും ചേർന്നാണ് പ്രതികളെ സംഭവ സ്ഥലത്തു നിന്നും പിടികൂടിയത്. പ്രതികൾ മദ്യ ലഹരിയിലായിരുന്നു വെന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment