Asian Metro News

തനിച്ച് താമസിയ്ക്കുന്ന വൃദ്ധയായ മാതാവിന് തണലായി കൊല്ലം റൂറൽ പിങ്ക് പോലീസ്

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

തനിച്ച് താമസിയ്ക്കുന്ന വൃദ്ധയായ മാതാവിന് തണലായി കൊല്ലം റൂറൽ പിങ്ക് പോലീസ്

തനിച്ച് താമസിയ്ക്കുന്ന വൃദ്ധയായ മാതാവിന് തണലായി കൊല്ലം റൂറൽ പിങ്ക് പോലീസ്
May 17
14:47 2021


മാസങ്ങളായി വീട്ടിൽ ഒറ്റക്ക്താമസിക്കുന്ന താമസിക്കുന്ന വൃദ്ധമാതാവ് വളളക്കടവ് സ്വദേശിനി പൊടിയമ്മയ്ക്കാണ് കൊല്ലം റൂറൽ പിങ്ക് പോലീസ് സഹായഹസ്തവുമായി എത്തിയത്. ഹൃദയ സംബന്ധമായ അസുഖത്തിന് ചികിത്സയിലായിരുന്ന പൊടിയമ്മയ്ക്ക് മരുന്ന് വാങ്ങാനോ ചികിത്സിയ്ക്കുന്ന ഡോ ക്ടറെ കാണാനോ നിർവ്വാഹമില്ലാതെയായി. ഭർത്താവ് ഒരു വർഷം മുൻപ് മരണപ്പെട്ടു പോവുകയും മകൾ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് വിദേശത്ത് ആയതിനാലും മകൻ ജോലി സംബന്ധമായി ചെന്നൈയിൽ ആയതിനാലും തനിച്ചാകുകയായിരുന്നു ഈ വൃദ്ധമാതാവ്. കഴിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന മരുന്ന് തീർന്നതിനാൽ പല സ്ഥലങ്ങളിലും അന്വേഷിച്ചെങ്കിലും കിട്ടാഞ്ഞതിനാൽ ചികിത്സ നടത്തിയ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ബന്ധുവായ ജീവനക്കാരിയോട് വിവരം പറഞ്ഞു. ജോലി സംബന്ധമായ കാരണങ്ങളാൽ എത്തിയ്ക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് അറിയിപ്പ് കിട്ടി. വിവരമറിഞ്ഞ പിങ്ക് പോലീസ് ഒട്ടും താമസിയാതെ മീയണ്ണൂർ അസ്സീസ്സിയ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെത്തി മരുന്നുകൾ ശേഖരിച്ച് വീട്ടമ്മ താമസിയ്ക്കുന്ന വീട്ടിലെത്തി മരുന്നുകൾ കൈമാറുകയായിരുന്നു. സീനിയർ സിവിൽ പോലീസ് ഓഫീസർമാരായ ലീന , മേരി മോൾ എന്നിവരാണ് സഹായത്തിന് എത്തിയത്.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment