Asian Metro News

ലോക്ക് ഡൗണിന് തലേദിവസത്തെ തിരക്ക് കർശനമായി നിയന്ത്രിക്കും

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ലോക്ക് ഡൗണിന് തലേദിവസത്തെ തിരക്ക് കർശനമായി നിയന്ത്രിക്കും

ലോക്ക് ഡൗണിന് തലേദിവസത്തെ തിരക്ക് കർശനമായി നിയന്ത്രിക്കും
May 06
15:27 2021


കൊട്ടാരക്കര: ലോക് ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ട സാഹചര്യത്തിൽ പൊതുനിരത്തുകളിലും കടകളിലും വ്യാപാര സ്ഥാപനങ്ങളിലും മറ്റും നാളെ ഉണ്ടാകാവുന്ന തിരക്ക് പ്രോട്ടോകോൾ ലംഘനങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നില്ല എന്ന് കൊല്ലം റൂറൽ പോലീസ് ഉറപ്പാക്കും അവശ്യ സാധനങ്ങൾ വാങ്ങുന്നതിനും മറ്റും സ്വാഭാവികമായി ഉണ്ടാവുന്ന തിരക്ക് നിയന്ത്രിക്കുവാൻ ലോക്കൽ പോലീസിനോട് നിഷ്കർഷിച്ചിട്ടുണ്ട് മാസ്കിന്റെ ശരിയായ ഉപയോഗം സാനിട്ടൈസറിന്റെ ലഭ്യത സാമൂഹ്യ അകലം പാലിക്കൽ എന്നീ നിബന്ധനകളിൽ ഒരുതരത്തിലുമുള്ള ലംഘനവും അനുവദിക്കില്ല. രണ്ട് മീറ്റർ അകലം പാലിക്കാതെയും സാനിറ്റൈസർ ലഭ്യമാകാതെയും ഇരുന്നാൽ കട ഉടമകൾക്കെതിരെ കർശന നടപടി സ്വീകരിക്കുന്നത് തുടരും ആൾകൂട്ടവും തീരക്കും ഉണ്ടാകാതിരിക്കാൻ പോലീസ് പരിശോധനകളും പട്രോളിംഗും ശക്തമാക്കി. അവശ്യ സാധനങ്ങൾക്കും ജീവൻരക്ഷാ മരുന്നുകളുടെയും ലഭ്യത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനാ എല്ലാ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ തലത്തിലും വിവിധ പ്രദേശങ്ങളിലെ വളണ്ടിയർ മാരെ ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് സന്നദ്ധസേന രൂപീകരിച്ചിട്ടുണ്ട് ഇവരുടെ സേവനം അവശ്യ സർവീസുകൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാമെന്ന് ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി കെ.ബി. രവി. ഐ.പി.എസ് അറിയിച്ചു

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment