Asian Metro News

ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ള.. ചരിത്രത്തിൽ ഇടം നേടിയ യുഗ പുരുഷൻ. …. കേരളകോൺഗ്രസ് (ബി )

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ള.. ചരിത്രത്തിൽ ഇടം നേടിയ യുഗ പുരുഷൻ. …. കേരളകോൺഗ്രസ് (ബി )

ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ള.. ചരിത്രത്തിൽ ഇടം നേടിയ യുഗ പുരുഷൻ. …. കേരളകോൺഗ്രസ് (ബി )
May 06
15:23 2021


കേരള രാക്ഷ്ട്രിയത്തിൽ ചരിത്രത്തിൽ ഇടം നേടിയ യുഗപുരുഷൻ ആണ് ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ളയെന്നു കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ ( ബി ) യുടെ കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റി യുടെ അനുശോചന സന്ദേശത്തിൽ പറഞ്ഞു. മികച്ച ഭരണാധികാരിയും, പാർലമെന്ററിയനും ഒക്കെ ആയിരുന്ന ആർ . ബാലകൃഷ്ണപിള്ള യുടെ ദേഹ വിയോഗം പാർട്ടി സ്ഥാപകനേതാവ് എന്ന നിലയിൽ കനത്ത നഷ്ടം ആണെന്ന് ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അഭിപ്രായ പെട്ടു . തൊഴിലാളികൾക്കും, സാധാരണക്കാർക്കും വേണ്ടി വിട്ടു വീഴ്ച ഇല്ലാത്ത നിലപാടുകൾ എടുക്കുകയും. അമ്മ യെ പോലെ സ്നേഹിച്ച കൊട്ടാരക്കര അടക്കം നാടിന്റെ സമഗ്രവികസനത്തിന്‌ ആയി ശബ്ദം ഉയർത്തുകയും ചെയ്തത് വഴി ഏറെ ജനസമ്മതി ഉണ്ടാക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. സ്വന്തം നിലപാടുകളെ അവസാനശ്വാസം വരെ ഉയർത്തി പിടിക്കുന്നതിനുംമാനുഷിക മൂല്യങ്ങൾ ക്കു വില കൊടുക്കുകയും ചെയ്ത വ്യക്തി പ്രഭാവത്തിനു ഉടമ ആയിരുന്നു ആർ. ബാലകൃഷ്ണ പിള്ള എന്ന് ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു .പുതിയ തലമുറക്കു മാർഗം നിർദേശം നൽകുന്ന നിലയിൽ ഉള്ള പ്രവർത്തനം കൊണ്ട് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതചരിത്രം തന്നെ ഒരു പാഠപുസ്തകം ആയിരുന്നു.
ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ളയുടെ വേർപാട് അറിഞ്ഞു എത്തിച്ചേർന്ന മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ അടക്കം ഉള്ള ഉന്നത രാഷ്ട്രീയ നേതാക്കൾ ക്കും, മന്ത്രി മാർക്കും, ജനപ്രതിനിധി കൾക്കും, ഉന്നത ഉദ്യോഗസ്‌ഥ മേധാവി കൾക്കും, പൗരാവലിക്കും പാർട്ടി കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റി യുടെ നന്ദി അറിയിച്ചു. പാർട്ടി കൊല്ലം ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്‌ എ. ഷാജു അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment