Asian Metro News

പിണറായി അന്നേ പറഞ്ഞു, ആ അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്യുമെന്ന്; അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

 Breaking News
  • കോവിഡ് സ്ഥിതിരൂക്ഷമായിതന്നെ തുടരുന്നു; ലോക്ക് ഡൗൺ നീട്ടിയേക്കും തിരുവനന്തപുരം : സംസ്ഥാനത്തു കോവിഡ് സ്ഥിതിഗതികൾ രൂക്ഷമായി തന്നെ തുടരുകയാണ്. രോഗികളുട എണ്ണത്തിൽ കുറവ് വന്നിട്ടില്ല മാത്രമല്ല ടെസ്റ്റ് പോസിറ്റിവിറ്റി നിരക്കും കൂടിവരുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോക്ക് ഡൗൺ വീണ്ടും നീട്ടിയേക്കും എന്ന വാർത്തകൾ പുരത്തു വരുന്നത്. ഇന്നത്തേയും നാളത്തേയും കൊവിഡ് കേസുകള്‍...
  • കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ : ലോകരാഷ്ട്രങ്ങൾക്ക് യു.എ.ഇ. മാതൃക ദുബായ് : യു.എ.ഇ. വാക്സിനേഷൻ ജനങ്ങളിൽ എത്തിക്കുന്നതിൽ മാതൃകയായി 70 % ത്തോളം ആളുകൾ വാക്സിൻ സ്വീകരിച്ചതായി കണക്കുകൾ പറയുന്നു. യു.എ.ഇ.യില്‍ 1477 പേര്‍കൂടി കോവിഡ് വൈറസ് രോഗമുക്തി നേടിയതായി ആരോഗ്യപ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. ഇതോടെ ആകെ രോഗമുക്തി 5,20,882 ആയിട്ടുണ്ട്.രണ്ടുപേര്‍കൂടി...
  • കോവിഡ് 19 : ഡബ്ല്യൂ എച്ച് ഓ യുടെ അനസ്താ റിപ്പോർട്ട് പുറത്ത് ജനീവ : ലോകത്തു കോവിഡ് ഇത്രമാത്രം രൂക്ഷമാകുന്നതിനു കാരണം തെറ്റായ തീരുമാനങ്ങളാണെന്ന് ഇന്‍ഡിപെന്‍ഡന്റ് പാനല്‍ ഫോര്‍ പാന്‍ഡമിക് പ്രിപേര്‍ഡ്‌നസ് ആന്‍ഡ് റെസ്‌പോണ്‍സ്( ഐപിപിപിആര്‍) റിപ്പോര്‍ട്ട്. ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഏറെ വൈകിയാണു മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയതെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ ആരോപിക്കുന്നു. ചൈനയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായിട്ടാണ് ലോകആരോഗ്യ സംഘടനാ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6410, മലപ്പുറം 5388, കോഴിക്കോട് 4418, തിരുവനന്തപുരം 4284, തൃശൂര്‍ 3994, പാലക്കാട് 3520, കൊല്ലം 3350, കോട്ടയം 2904, ആലപ്പുഴ 2601, കണ്ണൂര്‍ 2346, പത്തനംതിട്ട 1339, ഇടുക്കി 1305,...
  • കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ മറ്റ് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് മാതൃകയായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ കൊട്ടാരക്കര : കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി മാറുകയാണ് കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ. കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ പരിധിയിൽ കോവിഡ് പോസിറ്റീവായി വീടുകളിൽ കഴിയുന്ന ഗർഭിണികൾക്കും, കുട്ടികൾക്കും പ്രായമായവർക്കും ഗൈനക്കോളജി, പീഡിയാട്രിക്, മറ്റ്...

പിണറായി അന്നേ പറഞ്ഞു, ആ അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്യുമെന്ന്; അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

പിണറായി അന്നേ പറഞ്ഞു, ആ അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്യുമെന്ന്; അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്
May 03
05:58 2021

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ കാലത്തെ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്റെ ഏറ്റവും ആവേശം നൽകിയ പരാമർശമായിരുന്നുവത്. നേമത്തെ ബിജെപിയുടെ അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്യുമെന്നത് ആവേശത്തോടെയാണ് ഇടതുപക്ഷ, ജനാധിപത്യ വിശ്വാസികൾ ഏറ്റെടുത്തത്. 2016ൽ ഒ രാജഗോപാലിലൂടെ അക്കൗണ്ട് തുറന്ന ബിജെപി കുമ്മനത്തിലൂടെ അത് നിലനിർത്താമെന്നായിരുന്നു പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നത്.

എന്നാൽ 2016ൽ മൂന്നാം സ്ഥാനത്ത് പോയ വി ശിവൻകുട്ടിയിലൂടെ തന്നെ നേമം സിപിഎം തിരിച്ചുപിടിച്ചു. മുഖ്യമന്ത്രി വാക്ക് പാലിച്ചു. നേമത്തെ ബിജെപിയുടെ അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്തു. അതിശക്തമായ മത്സരമാണ് മണ്ഡലത്തിൽ നടന്നത്. ഇടത് സ്ഥാനാർഥിയായി ശിവൻകുട്ടി. എൻഡിഎ സ്ഥാനാർഥിയായി കുമ്മനം രാജശേഖരൻ. യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥിയായി വടകര എംപിയായ കെ മുരളീധരനും എത്തിയതോടെ മത്സരം കടുക്കുമെന്ന് ഉറപ്പായിരുന്നു

തദ്ദേശ തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളിലും ബിജെപിയെ ഒന്നാമത് എത്തിച്ച മണ്ഡലമാണ് നേമം. അഞ്ച് മാസങ്ങൾക്കിപ്പുറം എൽഡിഎഫ് പക്ഷേ മണ്ഡലം തിരിച്ചുപിടിച്ചു. ശക്തരിൽ ശക്തനെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട് യുഡിഎഫ് അവതരിപ്പിച്ച കെ മുരളീധരനാകട്ടെ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തേക്ക് വീഴുകയും ചെയ്തു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment