Asian Metro News

സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റിനെ ആക്ഷേപിക്കുകയും ഡ്യൂട്ടി തടസപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്‌ത യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

 Breaking News
  • കേരള തീരത്ത് നിന്ന് കടലിൽ പോകാൻ പാടുള്ളതല്ല. തെക്ക് കിഴക്കൻ അറബിക്കടലിൽ 2021 മെയ് 14 നോട് കൂടി ഒരു ന്യൂനമർദം രൂപപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിരിക്കുന്നു. കൂടുതൽ ശക്തി പ്രാപിച്ച് ന്യൂനമർദം ഒരു ചുഴലിക്കാറ്റായി മാറിയേക്കാമെന്നും കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് പ്രവചിക്കുന്നു. ന്യൂനമർദ രൂപീകരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കടലിൽ...
  • നഷ്ടമായതു ധീരനായ തൊഴിലാളിനേതാവിനെ .. കെ. റ്റി. യൂ. സി. (ബി ) ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ള യുടെ ദേഹവിയോഗത്തിലൂടെ നഷ്ടംആയതു ധീരനായ തൊഴിലാളിനേതാവിനെ ആണെന്ന് കെ. റ്റി. യൂ. സി. (ബി )കൊട്ടാരക്കര നിയോജകമണ്ഡലം കമ്മിറ്റി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഉന്നതമായ വ്യക്തിത്വവും തന്റേടവും ആർജ്ജവവും വ്യത്യസ്തസ്വഭാവവും ഉള്ള നേതാവ് ആയിരുന്നു. കശുവണ്ടിതൊഴിലാളികളുടെ അവകാശങ്ങൾ നേടിഎടുക്കുന്നതിൽ മുന്നിൽ നിന്നു...
  • കോവിഡ് രോഗികളില്‍ മരണനിരക്ക് കുറയ്ക്കാന്‍ അസ്ട്രസെനക വാക്‌സിന്‍ ഫലപ്രദം ലണ്ടന്‍: അസ്ട്രസെനകയും ഓക്‌സ്‌ഫോഡും സംയുക്തമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത വാക്‌സിന്റെ ഒരു ഡോസിന് കോവിഡ് മൂലമുള്ള മരണസാധ്യത 80 ശതമാനം വരെ കുറയ്ക്കാനാവുമെന്ന് പഠനഫലം. പബ്ലിക് ഹെല്‍ത്ത് ഇംഗ്ലണ്ട് ആണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയത്. അസ്ട്രസെനകയുടെ വാക്‌സിന്‍ മരണസാധ്യത കുറയ്ക്കാന്‍ സഹായിക്കുമോ എന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നടത്തുന്ന...
  • അമിത് ഷായെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത കന്ദസ്വാമിയെ ഡിജിപിയാക്കി തമിഴ്നാട് മുഖ്യമന്ത്രി വ്യാജ ഏറ്റുമുട്ടല്‍ കേസില്‍ അമിത് ഷായെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത ഐപിഎസ് ഓഫീസര്‍ പി കന്ദസ്വാമിയെ തമിഴ്നാട്ടിലെ വിജിലന്‍സ് ആന്‍റ് ആന്‍റി കറപ്ഷന്‍ തലവന്‍ ആക്കി നിയമിച്ചു. അധികാരമേറ്റതിന് പിന്നാലെയാണ് സ്റ്റാലിന്‍ സര്‍ക്കാരിന്‍റെ നിര്‍ണായക നിയമനങ്ങള്‍. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ സമയത്ത് എം കെ...
  • പുതിയ പഠന റിപ്പോര്‍ട്ട് പുറത്ത്കൊവിഡും രക്ത ഗ്രൂപ്പും തമ്മില്‍ ബന്ധം കൗണ്‍സില്‍ ഒഫ് സയന്റിഫിക് ആന്‍ഡ് ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ റിസര്‍ച്ച്‌ (സിഎസ്‌ഐആര്‍) ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള ഒരു ഗവേഷണ പ്രബന്ധംപ്രസിദ്ധീകരിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കൊവിഡും രക്തഗ്രൂപ്പുകളുമായി ബന്ധമുണ്ടെന്നാണ് ഈ പഠന റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ പറയുന്നത്.AB, ബി രക്തഗ്രൂപ്പുകളുള്ള ആളുകള്‍ക്ക് കൊവിഡ് വരാനുള്ള സാദ്ധ്യത കൂടുതലാണെന്നാണ് ഗവേഷണ റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍പറയുന്നത്. ‘ഒ’ രക്തഗ്രൂപ്പില്‍പ്പെട്ടവര്‍ക്കാണ്...

സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റിനെ ആക്ഷേപിക്കുകയും ഡ്യൂട്ടി തടസപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്‌ത യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റിനെ ആക്ഷേപിക്കുകയും ഡ്യൂട്ടി തടസപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്‌ത യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ
April 24
09:14 2021


സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റിന്റെ ഡ്യൂട്ടി തടസപ്പെടുത്തുകയും ആക്ഷേപിക്കുകയും അത് തടയാൻ വന്ന പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ കയ്യേറ്റം ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്ത യുവാവിനെ പുനലൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.കൊട്ടാരക്കര അണ്ടൂർ തോട്ടത്തിൽ കടവിൽ ഷാജി മകൻ ബിപിൻ ആണ് അറസ്റ്റിൽ ആയത്.ഇന്നലെ ഉച്ചക്ക് 3 മണിയോടുകൂടി ആയിരുന്നു സംഭവം. സർക്കാർ നിർദേശ പ്രകാരം സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റ് ആയി നിയമിക്കപ്പെട്ട KIP യിലെ വനിതാ എഞ്ചിനീയർ പോലീസുമൊത്തു പുനലൂർ ടൗണിൽ പരിശോധന നടത്തുകയായിരുന്നു. നെല്ലിപ്പള്ളി പെട്രോൾ പമ്പിൽ നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ പമ്പിലെ ഒരു സ്റ്റാഫ് മാസ്ക് ധരിക്കാതെ എണ്ണ അടിക്കുന്നതായി കണ്ടു. തുടർന്ന് സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റ് ഇയാളോട് പിഴ ഒടുക്കാനും മാസ്ക് ധരിക്കാനും ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇയാൾ വനിതാ ഉദ്യോഗസ്ഥയുമായി വാക്ക് തർക്കം ഉണ്ടാകുകയും കൂടെ ഉണ്ടായിരുന്ന പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനെ കയ്യേറ്റം നടത്താൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തു. തുടർന്ന് കൂടുതൽ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ സ്ഥലത്തു എത്തി. ഇവരെയും യുവാവ് ചീത്ത വിളിക്കുകയും ആക്രമിക്കുകയും ചെയ്തു . തുടർന്ന് പോലീസ് ഇയാളെ ബലപ്രയോഗത്തിലൂടെ കീഴ്പ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു. താൻ മിലിട്ടറി റിക്രൂട്മെന്റ് ട്രെയിനിങ്ങിൽ ആണെന്നും തന്നെ ഒന്നും ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല എന്നും യുവാവ് ഉറക്കെ വിളിച്ച് പറഞ്ഞു എന്ന് സംഭവം കണ്ടു നിന്നവർ പറഞ്ഞു. സെക്ടറൽ മജിസ്‌ട്രേറ്റിന്റെ ഡ്യൂട്ടി തടസപ്പെടുത്തിയതിനും പോലീസിനെ കയ്യേറ്റം ചെയ്തതിനും ഇയാൾക്കെതിരെ കേസ് എടുത്തു. അറസ്റ്റ് ചെയ്ത പ്രതിയെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ് ചെയ്തു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment