Asian Metro News

വീട്ടമ്മയിൽ നിന്ന് മൊബൈൽഫോണും പണവും അപഹരിച്ചവർ പിടിയിൽ

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

വീട്ടമ്മയിൽ നിന്ന് മൊബൈൽഫോണും പണവും അപഹരിച്ചവർ പിടിയിൽ

വീട്ടമ്മയിൽ നിന്ന് മൊബൈൽഫോണും പണവും അപഹരിച്ചവർ പിടിയിൽ
April 24
09:12 2021


അഞ്ചൽ : ഒറ്റക്ക് താമസിക്കുകയായിരുന്ന അഞ്ചൽ അ​ഗസ്ത്യക്കോട് അമ്പലംമുക്ക് എന്ന സ്ഥലത്ത് സ്വപ്ന ഭവനിൽ പ്രഭാകരൻ ഭാര്യ 71 വയസുള്ള കമലയിൽ നിന്ന് 20.04.2020 വൈകിട്ട് നാല് മണിയോട് കൂടി ആട്ടോയിലെത്തിയ മൂവർ സംഘം വീട്ടമ്മയുടെ മകന്റെ കൂട്ടുകാരാണെന്ന് പരിചയപ്പെടുത്തിയ ശേഷം ആയിരം രൂപ ആവശ്യമുണ്ടെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് പണം കൈക്കലാക്കിയ ശേഷം വീട്ടമ്മയുടെ മൊബൈൽഫോണും അപഹരിച്ച് കടന്ന് കളഞ്ഞ കേസിലെ പ്രതികളായ (1) അഞ്ചൽ പടിഞ്ഞാറ്റിൻകര അനിൽ ഭവനത്തിൽ കൊച്ചുനാരായണൻ മകൻ 36 വയസുള്ള അനിൽകുമാർ (2) വെളിനല്ലൂർ വില്ലേജിൽ ചെറുവക്കൽ മുളയറച്ചാൽ എന്ന സ്ഥലത്ത് കിഴക്കടത്ത് വീട്ടിൽ രാധാകൃഷ്ണപിള്ള മകൻ 32 വയസുള്ള ശ്രീഹരി (3) വാളകം വില്ലേജിൽ അകമൺ വയണമൂല എന്ന സ്ഥലത്ത് ആട്ടറപുത്തൻ വീട്ടിൽ നളൻ‌ മകൻ 35 വയസുള്ള മഹേഷ് എന്നിവരെ അഞ്ചൽ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. സി.സി.ടി.വി ക്യാമറകൾ നിരീക്ഷിച്ച് നട‍ത്തിയ അന്വേഷത്തിനൊടുവിൽ പ്രതികളെ കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. ആയൂരിലെ മൊബൈല് കടയിൽ വിറ്റ മൊബൈൽ ഫോണും കണ്ടെടുത്തു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment