Asian Metro News

101 വൃദ്ധസദനങ്ങളിൽ വിഷു സദ്യ നടത്തി കൂട്ടം

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

101 വൃദ്ധസദനങ്ങളിൽ വിഷു സദ്യ നടത്തി കൂട്ടം

101 വൃദ്ധസദനങ്ങളിൽ  വിഷു സദ്യ  നടത്തി  കൂട്ടം
April 20
12:50 2021

കൊല്ലം.വിഷു സദ്യയുമായി അഗതി മന്ദിരങ്ങൾ തേടി കൂട്ടം ഡോഷ്യൽ മീഡിയ കൂട്ടായ്മ. വിഷു സദ്യയുടെ ഭാഗമായി ഏപ്രിൽ 18 നു കൊല്ലം ജില്ലയിലെ 9 സ്ഥാപനത്തിൽ ആണ് അന്നദാനം നടത്തിയത് . ഓച്ചിറ സായി സാം അഗതി മന്ദിരത്തിൽ കൂട്ടം കൊല്ലം ജില്ലാ രക്ഷാധികാരിയും ചാരിറ്റി ഭരണ സമിതി അംഗവുമായ റിജോമോൻ തങ്കച്ചൻ വിഷു സദ്യ യുടെ ജില്ലാ തല ഉത്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു അന്നദാനം ആരംഭിച്ചു. ഒപ്പം തന്നെ അഞ്ചൽ അർപ്പിത അഗതി മന്ദിരത്തിലും വിഷു സദ്യ നടത്തി കൂട്ടം അംഗങ്ങൾ ആയാ റോഷൻ ചാലക്കര, അമ്പിളി സുജിത് ബാലതാരം ആയാ പാർവതി, ശ്രീക്കുട്ടി തമ്പാൻ, നിർമല ജോർജ്, സിമി തങ്കച്ചൻ, ലത ഓച്ചിറ
ഹരീഷ് , ഷാജി, ലതേഷ് കുമാർ, എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു..ഓൺലൈൻ രംഗത്ത് നിന്നും കേരളത്തിൽ 14 ജിലകളിലായി 101 വൃദ്ധസദന അഗതി അനാഥമന്ദിരങ്ങളിൽ വിഷു സദ്യ നടത്തിയാതായി കൂട്ടം ചീഫ് അഡ്മിൻ സുരേഷ് കുമാർ അറിയിച്ചു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment