Asian Metro News

ഐപിഎല്ലിൽ ഇന്ന് ചെന്നൈയും രാജസ്ഥാനും ഏറ്റുമുട്ടുന്നു

 Breaking News
  • കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ : ലോകരാഷ്ട്രങ്ങൾക്ക് യു.എ.ഇ. മാതൃക ദുബായ് : യു.എ.ഇ. വാക്സിനേഷൻ ജനങ്ങളിൽ എത്തിക്കുന്നതിൽ മാതൃകയായി 70 % ത്തോളം ആളുകൾ വാക്സിൻ സ്വീകരിച്ചതായി കണക്കുകൾ പറയുന്നു. യു.എ.ഇ.യില്‍ 1477 പേര്‍കൂടി കോവിഡ് വൈറസ് രോഗമുക്തി നേടിയതായി ആരോഗ്യപ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. ഇതോടെ ആകെ രോഗമുക്തി 5,20,882 ആയിട്ടുണ്ട്.രണ്ടുപേര്‍കൂടി...
  • കോവിഡ് 19 : ഡബ്ല്യൂ എച്ച് ഓ യുടെ അനസ്താ റിപ്പോർട്ട് പുറത്ത് ജനീവ : ലോകത്തു കോവിഡ് ഇത്രമാത്രം രൂക്ഷമാകുന്നതിനു കാരണം തെറ്റായ തീരുമാനങ്ങളാണെന്ന് ഇന്‍ഡിപെന്‍ഡന്റ് പാനല്‍ ഫോര്‍ പാന്‍ഡമിക് പ്രിപേര്‍ഡ്‌നസ് ആന്‍ഡ് റെസ്‌പോണ്‍സ്( ഐപിപിപിആര്‍) റിപ്പോര്‍ട്ട്. ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഏറെ വൈകിയാണു മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയതെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ ആരോപിക്കുന്നു. ചൈനയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായിട്ടാണ് ലോകആരോഗ്യ സംഘടനാ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6410, മലപ്പുറം 5388, കോഴിക്കോട് 4418, തിരുവനന്തപുരം 4284, തൃശൂര്‍ 3994, പാലക്കാട് 3520, കൊല്ലം 3350, കോട്ടയം 2904, ആലപ്പുഴ 2601, കണ്ണൂര്‍ 2346, പത്തനംതിട്ട 1339, ഇടുക്കി 1305,...
  • കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ മറ്റ് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് മാതൃകയായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ കൊട്ടാരക്കര : കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി മാറുകയാണ് കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ. കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ പരിധിയിൽ കോവിഡ് പോസിറ്റീവായി വീടുകളിൽ കഴിയുന്ന ഗർഭിണികൾക്കും, കുട്ടികൾക്കും പ്രായമായവർക്കും ഗൈനക്കോളജി, പീഡിയാട്രിക്, മറ്റ്...
  • ഡബ്ലിയു എച്ച് ഓ യുടെ കോവിഡ് റിപ്പോർട്ടിൽ “Indian” എന്ന വാക്ക് ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല നിരവധി മാധ്യമങ്ങൾ ഇതിനെ ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റ് എന്നാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നതെന്നും ഇത് സത്യമില്ലെന്നും ഇതിന് യാതൊരു വിധ തെളിവുകൾ ഇല്ലെന്നും സർക്കാർ പറഞ്ഞു. കോവിഡിന്റെ (Covid Variant) ഡബിൾ മ്യുറ്റന്റ് വകഭേദമായ B.1.617 വകഭേദത്തെ ഇന്ത്യൻ കോവിഡ് വകഭേദം എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിൽ എതിർപ്പ്...

ഐപിഎല്ലിൽ ഇന്ന് ചെന്നൈയും രാജസ്ഥാനും ഏറ്റുമുട്ടുന്നു

ഐപിഎല്ലിൽ ഇന്ന് ചെന്നൈയും രാജസ്ഥാനും ഏറ്റുമുട്ടുന്നു
April 19
10:52 2021

Chennai Super Kings and Rajasthan Royals to fight it out at IPL 2021 | പന്ത്രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ ഇന്ന് മഹേന്ദ്ര സിങ് ധോണി നയിക്കുന്ന ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സ് സഞ്ജു വി. സാംസൺ നയിക്കുന്ന രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെ നേരിടും

ഐ പി എൽ 2021 സീസണിലെ പന്ത്രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ ഇന്ന് മഹേന്ദ്ര സിങ് ധോണി നയിക്കുന്ന ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സ് സഞ്ജു വി. സാംസൺ നയിക്കുന്ന രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെ നേരിടും. മുംബൈയിലെ വാങ്കഡെ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ തിങ്കളാഴ്ച വൈകുന്നേരമാണ് മത്സരം നടക്കുക. കഴിഞ്ഞ മത്സരങ്ങളിലെ മികച്ച പ്രകടനം സമ്മാനിച്ച ആത്മവിശ്വാസവുമായാണ് ഇരു ടീമുകളും കളിക്കാനിറങ്ങുക.

ആദ്യത്തെ മത്സരത്തിൽ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനോട് ഏഴ് വിക്കറ്റിന് പരാജയം വഴങ്ങിയ ധോണിയും കൂട്ടരും രണ്ടാമത്തെ മത്സരത്തിൽ പഞ്ചാബ് കിങ്സിനെതിരെ ആറ് വിക്കറ്റുകൾക്ക് ഉജ്ജ്വലവിജയം നേടുകയായിരുന്നു. 106 റൺസ് മാത്രം വഴങ്ങി ചെന്നൈ പഞ്ചാബിനെ തറപറ്റിക്കുകയായിരുന്നു. അതേ സമയം ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെ മൂന്ന് വിക്കറ്റിന് പരാജയപ്പെടുത്തിയ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെയാവും രാജസ്ഥാൻ ഇക്കുറി ക്രീസിലേക്കിറങ്ങുക.

മൂന്ന് തവണ ഐ.പി.എൽ. കിരീടം നേടിയ ചെന്നൈയ്ക്ക് നേരെയുള്ള പ്രധാന വിമർശനം പവർപ്ലേ ഓവറുകളിലെ അവരുടെ മന്ദഗതിയിലുള്ള പ്രകടനമാണ്. ഫാഫ്ഡു പ്ലെസ്സിസ് പഞ്ചാബുമായുള്ള മത്സരത്തിൽ 33 റൺസ് നേടി ശരാശരി പ്രകടനം കാഴ്ച വെച്ചെങ്കിലും ഋതുരാജ് ഗെയ്ക്വാഡ്‌ ടൂർണമെന്റിലുടനീളം മോശം പ്രകടനമാണ് നടത്തിയത്.

മോയിൻ അലി, സുരേഷ് റെയ്‌ന, അമ്പട്ടി റായിഡു, രവീന്ദ്ര ജഡേജ, സാം കുറാൻ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ബാറ്റിങ് നിരയിലൂടെ വമ്പൻ സ്‌കോർ നേടാനാവും എന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സ്.

മറുവശത്ത് ബെൻ സ്റ്റോക്സ് ഇല്ലാതെ ക്രീസിലേക്കിറങ്ങുന്ന രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് ആവേശോജ്വലമായ രണ്ട് മത്സരങ്ങളാണ് ഇതുവരെ കാണികൾക്കായി സമ്മാനിച്ചു കഴിഞ്ഞത്. അവരുടെ ബാറ്റിങ്നിരയ്ക്ക് മികച്ച ഐക്യം കാഴ്ചവെയ്ക്കാൻ ഇതുവരെ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ലെങ്കിലും സഞ്ജു സാംസൺ, ക്രിസ് മോറിസ്, ഡേവിഡ് മില്ലർ എന്നിവരുടെ വ്യക്തിഗതമായ പ്രകടനങ്ങൾ പ്രതീക്ഷയുണർത്തുന്നതാണ്.

ചെന്നൈയെ അധികം റൺസ് വഴങ്ങാതെ പിടിച്ചു നിർത്തുന്നതിൽ പുതുമുഖം ചേതൻ സക്കറിയ, മോറിസ്, മുസ്താഫിസുർ റഹ്മാൻ എന്നിവരുൾപ്പെട്ട ബൗളിങ് നിരയ്ക്ക് കഴിയുമോ എന്ന് കണ്ടറിയാം. കളിക്കാനിറങ്ങുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ശ്രേയസ് ഗോപാൽ പതിവുപോലെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെയ്ക്കുമോ എന്ന് ക്രിക്കറ്റ് പ്രേമികൾ ഉറ്റുനോക്കുന്നു.

ജയദേവ് ഉനദ്കട്, ദീപക്ചഹാർ എന്നിവർ തങ്ങളുടെ ടീമുകൾക്കു വേണ്ടി പുറത്തെടുക്കാൻ പോകുന്ന പ്രകടനവും കാണികൾ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്നുണ്ട്. മുമ്പ് ഇതേ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ വെച്ച് വേഗം കുറച്ച് പന്തെറിഞ്ഞും, അപ്രതീക്ഷിതമായി സ്വിങ്ങുകളായും ബൗൺസറുകളായും പന്തെറിഞ്ഞും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചിട്ടുള്ളതാരങ്ങളാണ് ഇരുവരും.

ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിങ്സിന്റെ ആകെയുള്ള അനുഭവ പരിചയം രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനേക്കാൾ അവർക്ക് മുൻ‌തൂക്കം നൽകുന്ന ഘടകമാണ്. എന്നാൽ, എളുപ്പത്തിലുള്ള വിജയം ചെന്നൈയ്ക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാൻ കഴിയില്ല. എന്തായാലും ആവേശമുണർത്തുന്ന ഒരു മത്സരത്തിനാവും ഇന്ന് ഐ.പി.എൽ. പ്രേമികൾ സാക്ഷ്യം വഹിക്കുക.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment