Asian Metro News

സ്വർണ കള്ളക്കടത്തുകാർക്ക് വേണ്ടി ഈ ഡി യെ ചോദ്യചെയ്യുകയാണ് പിണറായി സർക്കാർ : നിര്‍മ്മല സീതാരാമന്‍

 Breaking News
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...

സ്വർണ കള്ളക്കടത്തുകാർക്ക് വേണ്ടി ഈ ഡി യെ ചോദ്യചെയ്യുകയാണ് പിണറായി സർക്കാർ : നിര്‍മ്മല സീതാരാമന്‍

സ്വർണ കള്ളക്കടത്തുകാർക്ക് വേണ്ടി ഈ ഡി യെ ചോദ്യചെയ്യുകയാണ് പിണറായി സർക്കാർ : നിര്‍മ്മല സീതാരാമന്‍
April 05
06:07 2021

കൊട്ടാരക്കര: സ്വർണ കള്ളക്കടത്തുകാർക്ക് ഒപ്പം നിന്നിട്ട് അന്വേഷണ സംഘത്തെ ചോദ്യം ചെയ്യുന്ന നിലപാടാണ് കേരളത്തിൽ പിണറായി നടത്തുന്നത്.
ധര്‍മ്മത്തെ തച്ചുടയ്ക്കുന്നവരാണ് ഇടത് വലത് മുന്നണികളെന്ന് കേന്ദ്ര ധനകാര്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി . കേരളത്തിൽ മാറി മാറി ഭരിച്ച ഇടത് വലത് സര്‍ക്കാരുകള്‍ അഴിമതിമാത്രമാണ് കേരളത്തിന് സമ്മാനിച്ചത്. സ്വര്‍ണ്ണക്കള്ളക്കടത്ത് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള കുറ്റകൃത്യങ്ങള്‍ നടത്തി സര്‍ക്കാര്‍ നമ്മളെ കബളിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.
ഉന്നതന്മാര്‍ അഴിമതി നടത്തിയാല്‍ അവരെ ചോദ്യം ചെയ്യുന്ന നിലപാടാണ് കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ സ്വീകരിച്ചത്. എന്നാല്‍ ഇഡിയെപ്പോലെയുള്ള അന്വേഷണ ഏജന്‍സികളെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയാണ് പിണറായി സര്‍ക്കാര്‍ ചെയ്യുന്നത്. മാറി മാറി ഭരിച്ച ഇടത്-വലത് സര്‍ക്കാരുകള്‍ കേരളത്തെ നാശത്തിലേക്ക് തള്ളിവിട്ടുവെന്നും മന്ത്രി കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. കൊട്ടാരക്കര, പൂവറ്റൂര്‍ ക്ഷേത്ര മൈതാനിയില്‍ എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി അഡ്വ. വയയ്ക്കല്‍ സോമന്റെ പ്രചാരണ പരിപാടിയില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മന്ത്രി. ബിജെപി സംസ്ഥാന വൈസ് പ്രസിഡന്റ് വി.ടി. രമ, ബിജെപി വക്താവ് അഡ്വ. നാരായണന്‍ നമ്പൂതിരി, ബിജെപി സംസ്ഥാന സമിതി അംഗം ജി. ഗോപിനാഥ്, ജില്ലാ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ബി. ശ്രീകുമാര്‍, ജില്ലാ ട്രഷറര്‍ മന്ദിരം ശ്രീനാഥ്,നിയോജകമണ്ഡലം സ്ഥാനാർഥി അഡ്വ വയയ്ക്കൽ സോമൻ, ബിജെപി ജനറൽ സെക്രട്ടറി മാരായ കെ ആർ രാധാകൃഷ്ണൻ, ഷാലു കുളക്കട തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment