Asian Metro News

ഓട്ടോതൊഴിലാളികളുടെ പ്രശ്‌നങ്ങളറിയാന്‍ ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ യാത്ര ചെയ്ത് രാഹുൽ ഗാന്ധി

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

ഓട്ടോതൊഴിലാളികളുടെ പ്രശ്‌നങ്ങളറിയാന്‍ ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ യാത്ര ചെയ്ത് രാഹുൽ ഗാന്ധി

ഓട്ടോതൊഴിലാളികളുടെ പ്രശ്‌നങ്ങളറിയാന്‍ ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ യാത്ര ചെയ്ത് രാഹുൽ ഗാന്ധി
April 05
06:01 2021

കല്‍പ്പറ്റ: ഓട്ടോറിക്ഷ മേഖലയിലെ പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ മനസ്സിലാക്കുന്നതിന് ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ യാത്ര ചെയ്ത് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി. എടപ്പട്ടി മുതല്‍ കല്‍പ്പറ്റ എസ്‌കെഎംജെ സ്‌കൂള്‍ ഗ്രൗണ്ട് വരെയാണ് രാഹുല്‍ഗാന്ധി ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ യാത്ര ചെയ്തത്.
എടപട്ടിയിലെ ജീവന്‍ ജ്യോതി ഓര്‍ഫനേജ് സന്ദര്‍ശിച്ച ശേഷമാണ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ യാത്ര ആരംഭിച്ചത്.
ഓട്ടോറിക്ഷ മേഖലയിലെ നിലവിലെ പ്രതിസന്ധി രാഹുല്‍ഗാന്ധി ഡ്രൈവറോട് ചോദിച്ചറിഞ്ഞു.
എസ്‌കെഎംജെ സ്‌കൂളിലെ ഹെലിപാഡില്‍ എത്തിയശേഷം
ഡ്രൈവര്‍ സീറ്റില്‍ കയറിയിരുന്ന് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി ഓട്ടോറിക്ഷ മേഖലയില്‍ ഉള്ള പ്രതിസന്ധി വിശദമായി ഡ്രൈവര്‍ ശരീഫി നോട് ചോദിച്ചറിഞ്ഞു.
തങ്ങളുടെ പ്രതിസന്ധി കേട്ട് രാഹുല്‍ഗാന്ധി ആശ്ചര്യ പെട്ടെന്ന് ശരീഫ് പറഞ്ഞു. രാജ്യത്തെ ഓട്ടോറിക്ഷ ഡ്രൈവര്‍മാര്‍ക്ക് ഐക്യദാര്‍ഢ്യം അര്‍പ്പിക്കുന്നതായും രാഹുല്‍ ഗാന്ധി പറഞ്ഞതായും ശരീഫ് പറയുന്നു.
രാഹുല്‍ഗാന്ധി തന്റെ വണ്ടിയില്‍ യാത്ര ചെയ്തതിന്റെ സന്തോഷത്തിലാണ് ശരീഫ് ഉള്ളത്. രാഹുല്‍ഗാന്ധി യോടൊപ്പം സ്ഥാനാര്‍ഥി ടി.സിദ്ദിഖ് കെ.സി വേണുഗോപാല്‍ എന്നിവരും ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ യാത്ര ചെയ്തു.
ഇന്ധന വിലവര്‍ദ്ധനവ് കാരണം ഓട്ടോറിക്ഷ മേഖല കടുത്ത പ്രതിസന്ധിയിലാണ്. കൂലി പോലും ലഭിക്കാത്ത സാഹചര്യമാണ് മേഖലയിലുള്ളത്. ഈ സാഹചര്യത്തിലാണ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി ഓട്ടോറിക്ഷയില്‍ സഞ്ചരിച്ച് ഡ്രൈവര്‍മാര്‍ക്ക് ഐക്യദാര്‍ഢ്യം അര്‍പ്പിച്ചത്.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment