Asian Metro News

വികലാംഗനായ യുവാവിനോട് നഗരസഭയുടെ അനാസ്ഥപ്രതിഷേധിച്ച ബിജെപി അംഗങ്ങള്‍ക്ക് നേരെ പോലീസ് മര്‍ദ്ദനം

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

വികലാംഗനായ യുവാവിനോട് നഗരസഭയുടെ അനാസ്ഥപ്രതിഷേധിച്ച ബിജെപി അംഗങ്ങള്‍ക്ക് നേരെ പോലീസ് മര്‍ദ്ദനം

വികലാംഗനായ യുവാവിനോട് നഗരസഭയുടെ അനാസ്ഥപ്രതിഷേധിച്ച ബിജെപി അംഗങ്ങള്‍ക്ക് നേരെ പോലീസ് മര്‍ദ്ദനം
March 28
13:40 2021

കൊട്ടാരക്കര: വികലാംഗനായ യുവാവിനോട് നഗരസഭയുടെ ക്രൂരത. നീലേശ്വരം, അമ്പിളികുന്നില്‍ താമസിക്കുന്ന പ്രശാന്തിനോടും കുടുംബത്തിനോടുമാണ് നഗരസഭയുടെ മനുഷ്യത്വ രഹിതമായ സമീപനമുണ്ടായത്. കാല്‍മുറിച്ചു മാറ്റി ദുരിതാവസ്ഥയിലായ പ്രശാന്തിന് തുടര്‍ ചികിത്സയ്ക്കായി വസ്തു വില്‍ക്കേണ്ടുന്ന സ്ഥിതിയാണ് നിലവിലുള്ളത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ റോഡ് കടന്നുപോകുന്നതിനപ്പുറത്തുള്ള പ്രശാത്തിന്റെ പേരിലുള്ള വസ്തു അദ്ദേഹം വില്‍ക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു. എന്നാല്‍ അയല്‍വാസിയായ സ്ത്രീ റോഡ് ഉള്‍പ്പെടുന്ന സ്ഥലം തനിക്ക് അവകാശപ്പെട്ടതാണെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ഇപ്പോള്‍ കെട്ടിയടച്ചിരിക്കുകയാണ്. അതിനാല്‍ സഞ്ചരിക്കുവാന്‍ വഴിയില്ലാത്തതുകൊണ്ട് ആരും പ്രശാന്തിന്റെ വസ്തു വാങ്ങുവാന്‍ എത്തുന്നുമില്ല.2018-19ലെ വാര്‍ഷിക പ്രോജക്ട് അനുസരിച്ച് അനുസരിച്ചുകൊണ്ട് കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭയിലെ കഴിഞ്ഞ ഭരണ സമിതി രണ്ടര ലക്ഷത്തോളം രൂപയ്ക്ക് ഈ റോഡ് ടാര്‍ ചെയ്യുവാന്‍ ഫണ്ട് അനുവദിക്കുകയും ടാര്‍ ചെയ്യുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇത് ഉള്‍പ്പെടെ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി പ്രശാന്ത് നഗരസഭയില്‍ നിരവധി പരാതികള്‍ നല്‍കി. എന്നാല്‍ സെക്രട്ടറി ഉള്‍പ്പെടെയുള്ളവര്‍ അനുഭാവപൂര്‍വ്വമായ തീരുമാനങ്ങള്‍ എടുക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുകയും ഈ റോഡ് ആസ്തി രജിസ്റ്ററില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താമെന്ന് അറിയിക്കുകയും ചെയ്തു. എന്നാല്‍ എന്‍ഡിഎയ്ക്കായി തദ്ദേശഭരണ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ വോട്ടഭ്യര്‍ത്ഥിച്ച് പ്രചരണങ്ങള്‍ നടത്തിയെന്ന കാരണത്താല്‍ സിപിഎമ്മിന്റെ ഭരണത്തിലുള്ള നഗരസഭ പിന്നീട് നടപടികളൊന്നും നടത്താന്‍ തയ്യാറായില്ല. സെക്രട്ടറി ഉള്‍പ്പെടെയുള്ളവര്‍ അനുഭാവ പൂര്‍വ്വമായ നടപടികള്‍ സ്വീകരിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും സിപിഎം നേതൃത്വം ഇടപെട്ട് ഇത് തടയുകയായിരുന്നുവെന്നാണ് ആരോപണം. കൗണ്‍സില്‍ യോഗത്തില്‍ പോലും ഈ വിഷയം ചര്‍ച്ച നടത്തിയില്ലായെന്ന് ബിജെപി പ്രവര്‍ത്തകരും ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. നഗരസഭയുടെ ഈ അനാസ്ഥയ്‌ക്കെതിരെ യുവാവിന് പിന്തുണ അറിയിച്ച് പ്രതിഷേധിച്ച ബിജെപി കൗണ്‍സിലര്‍മാരെ ഇന്നലെ പോലീസ് വലിച്ചിഴച്ചാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് നീക്കിയത്. സ്വകാര്യ വ്യക്തിയുടെ ഭൂമിയായിരുന്നുവെങ്കില്‍ നഗരസഭ എന്തിന് റോഡ് ടാര്‍ ചെയ്ത് നല്‍കിയെന്ന് ബിജെപി വാര്‍ത്താസമ്മേളനത്തില്‍ ചോദിച്ചു. തുടര്‍ ചികിത്സയ്ക്കായി പണം കണ്ടെത്താനാകാതെ ജപ്തി ഭീഷണിയുള്‍പ്പെടെയുള്ള വികലാഗംനും ക്ഷീര കര്‍ഷകനുമായ യുവാവിനൊട് നഗരസഭ മനുഷ്യത്വ രഹിതമായ രീതികളിലൂടെയാണ് പെരുമാറുന്നതെന്നും നിര്‍ദ്ധന കുടുംബത്തിനായി രംഗത്തെത്തിയവരെ മൃഗീയമായി പോലീസിനെ ഉപയോഗിച്ച് മര്‍ദ്ദിക്കുകയാണുണ്ടായതെന്നും ബിജെപി നേതാക്കള്‍ പറഞ്ഞു. സംഭവത്തില്‍ കളക്ടര്‍ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ളവര്‍ ഇടപെടണമെന്നും നിയോജക മണ്ഡലത്തിലെ എല്‍ഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിക്ക് ഈ വിഷയത്തിലുള്ള നിലപാട് എന്താണെന്ന് വ്യക്തമാക്കണമെന്നും ബിജെപി കൊട്ടാരക്കര നിയോജക മണ്ഡലം ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി കെ.ആര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍ വാര്‍ത്താസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു. ഉചിതമായ നടപടികള്‍ സ്വീകരിക്കാത്ത പക്ഷം ശക്തമായ നടപടികളുമായി ബിജെപി മുന്നോട്ട് പോകുമെന്നും നേതാക്കള്‍ പറഞ്ഞു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment