Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കരയിൽ സൈബർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

കൊട്ടാരക്കരയിൽ സൈബർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

കൊട്ടാരക്കരയിൽ സൈബർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു
November 01
09:58 2020

കൊട്ടാരക്കര : കേരളപിറവിദിനത്തിൽ കേരളത്തിൽ പുതുതായി 15 സൈബർ പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകൾ ആരംഭിക്കുന്നതിന്റെ ഭാ?ഗമായി കൊല്ലം റൂറലിൽ പുതുതായി ആരംഭിച്ച സൈബർ പോലീസ് സ്റ്റേഷന്റെ ഉദ്ഘാടനം ഇന്ന് (01.11.2020) രാവിലെ 10.00 മണിക്ക് ബഹുമാന്യനായ കേരള മുഖ്യമന്ത്രി വെബ്ബിനാറിലൂടെ നിർവ്വഹിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ജില്ലാ പോലീസ് ആസ്ഥാനത്ത് സൈബർ സെൽ പ്രവർത്തിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന കെട്ടിടത്തിലാണ് താൽകാലികമായി സൈബർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചത്. ഇപ്പോൾ പണി നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന കൊട്ടാരക്കര പുലമൺ ജംക്ഷനിലുള്ള ട്രാഫിക് പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പ്രവർത്തിക്കുന്ന കെട്ടിടത്തിലേക്ക് തുടർന്ന് സ്റ്റേഷൻ പ്രവർത്തനം മാറ്റുമെന്ന് ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ആർ.ഇളങ്കോ ഐ.പി.എസ് അറിയിച്ചു. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ മെഡൽ നേടിയ ജില്ലയിലെ ആറ് സേനാം?ഗങ്ങൾക്കും മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ മെഡൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ചടങ്ങിൽ വച്ച് നൽകി. അഞ്ചൽ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ എസ്.ഐ.ഒ.ജോൺസൺ, കൊട്ടാരക്കര പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ജി.എ.എസ്.ഐ യും ജില്ലാ ലഹരി വിരുദ്ധ സ്‌കോഡ് അം?ഗവുമായ ആഷിർ കോഹൂർ, കുളത്തൂപ്പുഴ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ജി.എ.എസ്.ഐ ജംഹാം?ഗീർ.എ, കൊട്ടാരക്കര പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ജി.എ.എസ്.ഐ. സന്തോഷ്.സി, ജില്ലാ ക്രൈം ബ്രാഞ്ചിലെ ജി.എ.എസ്.ഐ മനോജ്കുമാർ, കൊട്ടാരക്കര ഡി.വൈ.എസ്.പി ഓഫീസ് റൈട്ടർ സുജിത്.എസ്.എൽ എന്നിവർക്ക് മുഖ്യമന്തിയുടെ മെഡലും ഉത്ര കേസ് അന്വേഷണ ചുമതലയുണ്ടായിരുന്ന ജില്ലാ ക്രൈംബ്രാഞ്ച് ഡി.വൈ.എസ്.പി ആയ അശോകന് ഡി.ജി.പി യുടെ കമന്റേഷൻ സർട്ടിഫിക്കറ്റും ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി നൽകി. ചടങ്ങിൽ കൊട്ടാരക്കര എം.എൽ.എ ശ്രീമതി. പി.അയിഷാപോറ്റി മുഖ്യാതിഥി ആയിരിന്നു. ഉദ്ഘാടന പരിപാടികൾ കേരള പോലീസിന്റെയും ജില്ലാ പോലീസിന്റെയും ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജിലൂടെ ലൈവ് ടെലികാസ്റ്റ് ഉണ്ടായിരുന്നു. സൈബർ പി.എസ്. എസ്.എച്ച്.ഒ ആയി സി.ഐ.റാങ്കിലുള്ള ഉദ്യ?ഗസ്ഥനായ ഏലിയാസ്.പി.ജോർജ്ജ് ചുമതല ഏറ്റെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment