Asian Metro News

പരുതൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന്റെ ശുചിത്വ പദവി സംസ്ഥാന തല പ്രഖ്യാപനം മുഖ്യമന്ത്രി ഓൺലൈനായി നിർവ്വഹിച്ചു

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കര ശ്രീധരൻ നായരുടെ ഭാര്യ വിജയലക്ഷ്മി അമ്മ അന്തരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ശ്രീധരൻ നായരുടെ ഭാര്യ വിജയലക്ഷ്മി അമ്മ (93) അന്തരിച്ചു. പ്രശസ്ത സിനിമാ താരങ്ങളായ സായികുമാർ , ശോഭ മോഹൻ എന്നിവർ മക്കളും, വിനു മോഹൻ ചെറുമകനുമാണ്...
  • പനവേലിയിൽ വാഹനാപകടം : ബൈക്ക് യാത്രികൻ മരണപ്പെട്ടു കൊട്ടാരക്കര : പനവേലിയിൽ കാറും ബൈക്കും കൂട്ടി ഇടിച്ചു ബൈക്ക് യാത്രികൻ മരിച്ചു. കുളക്കട കിഴക്ക് ചരുവിളയിൽ (ചെമ്പോലിൽ) ലിബിൻ തോമസ് (28) ആണ് മരിച്ചത്. തിരുവനന്തപുരത്തേക്ക് പോവുകയായിരുന്ന ബൈക്കും കൊട്ടാരക്കരയ്ക്ക് വന്ന കാറും കൂട്ടി ഇടിക്കുകയായിരുന്നു. ഗുരുതരമായി പരിക്കുപറ്റിയ ലിബിനെ...
  • വാഹന മോഷണം: പ്രതികൾ പിടിയിൽ എഴുകോൺ : തമിഴ്നാട് ചെന്നൈ സരാജപുരം സ്വദേശിയായ നവീൻരാജിന്റെ മുന്നേ മുക്കാൽ ലക്ഷം രൂപ വില വരുന്ന ഹമഹ ബൈക്ക് മോഷണം ചെയ്തെടുത്ത കേസിലെ പ്രതികളെ എഴുകോൺ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. എഴുകോൺ പോലീസിന്റെ വാഹന പരിശോധനക്കിടയിൽ സംശയം തോന്നി പിടികൂടി...
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....

പരുതൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന്റെ ശുചിത്വ പദവി സംസ്ഥാന തല പ്രഖ്യാപനം മുഖ്യമന്ത്രി ഓൺലൈനായി നിർവ്വഹിച്ചു

പരുതൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന്റെ ശുചിത്വ പദവി സംസ്ഥാന തല പ്രഖ്യാപനം മുഖ്യമന്ത്രി ഓൺലൈനായി നിർവ്വഹിച്ചു
October 10
08:37 2020

പാലക്കാട് :പരുതൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന്റെ ശുചിത്വ പദവി സംസ്ഥാന തല പ്രഖ്യാപനം മുഖ്യമന്ത്രി ഓൺലൈനായി നിർവ്വഹിച്ചു. തദ്ദേശ ഭരണ വകുപ്പുമന്ത്രി എ.സി മൊയ്തീൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ചടങ്ങിൽ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് ടി. ശാന്തകുമാരി ടീച്ചർ, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ടി. സുധാകരൻ പദ്ധതി വിശദീകരിച്ചു.

കോ-ഓർഡിനേറ്റർ പി സുധീർ മാസ്റ്റർ റിപ്പോർട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു. മുഖ്യാതിഥി പാലക്കാട് വിക്റ്റോറിയ കോളേജ് മുൻ പ്രിൻസിപ്പൽ എൻ.കെ ഗീത സർക്കാർ ഫലകം, സർട്ടിഫിക്കറ്റ് എന്നിവ കൈമാറി ആരോഗ്യ-വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാന്റിങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയർ പേഴ്സൺ വി കെ അംബിക ഏറ്റുവാങ്ങി . ഡോക്റ്ററേറ്റ് നേടിയ പരുതൂർ എച്ച് എസ് എസ് അധ്യാപിക സുനീറ ടീച്ചറെ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ആദരിച്ചു. എം.കെ. സുമതി ടീച്ചർ, എം.പി.മുഹമ്മദാലി, പി.ടി. ഷംസുദ്ധീൻ, ടി കെ.ചേക്കുട്ടി, പി.ടി.അബൂബക്കർ, മനേഷ്, സന്തോഷ്, ശിവൻ പുളിയപ്പറ്റ, വി.ഇ.ഒ ജിതേഷ്, പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി പി. മനോജ് സംസാരിച്ചു.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment