Asian Metro News

സംഘംചേർന്ന് മർദ്ദിച്ച് കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസിലെ പ്രതി പിടിയിൽ

 Breaking News
  • എംഎല്‍എ മാണി സി കാപ്പനെതിരെ സുപ്രീംകോടതിയില്‍ ഹര്‍ജി ദില്ലി: സാമ്ബത്തിക തട്ടിപ്പ് ആരോപിച്ച്‌ പാലാ എംഎല്‍എ മാണി സി കാപ്പനെതിരെ സുപ്രീംകോടതിയില്‍ ഹര്‍ജി. മുംബൈ മലയാളി ദിനേശ് മേനോനാണ് ഹര്‍ജി നല്‍കിയത്. 3.15 കോടി രൂപ വാങ്ങി വഞ്ചിച്ചു എന്ന് ഹര്‍ജിയില്‍ പറയുന്നത്. ദിനേശിന്‍റെ പരാതിയില്‍ എറണാകുളം ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ലോക്ക്ഡൗണ്‍ തുടരുന്നത് ശരിയല്ലെന്ന് കെ ജി എം ഒ എ തിരുവനന്തപുരം : കോവിഡ് വ്യാപനം തഹീവ്രമായി തന്നെ തുടരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ കെ ജി എം ഓ എ യുടെ പുതിയ നിർദേശം. സംസ്ഥാനത്ത് ഇപ്പോഴത്തെ രീതിയില്‍ ലോക്ക്ഡൗണ്‍ തുടരുന്നത് ശരിയല്ലെന്ന് സര്‍ക്കാര്‍ ഡോക്ടര്‍മാരുടെ സംഘടനയായ കെ ജി എം ഒ എ....
  • കാലാവസ്ഥാമാറ്റത്തിന്‍റെ ഗുരുതര പ്രത്യാഘാതം; രണ്ടരക്കോടി ജനങ്ങളുള്ള നഗരം ഇല്ലാതാകും മനുഷ്യൻറെ കടന്നു കയറ്റം കാലാവസ്ഥായിലുണ്ടാക്കുന്ന വ്യതിയാനങ്ങളും മനുഷ്യരാശിക്ക് തന്നെ ഭീഷണിയായി മാറുന്നു. അതിനുദാഹരനാണ് നൈജീരിയയിലെ നഗരമായ ലാഗോസ്. കാലാവസ്ഥയിലുണ്ടാകുന്ന പ്രതികൂല മാറ്റങ്ങള്‍ മനുഷ്യ ജീവതത്തെ വരുംകാലത്ത് വളരെയേറെ ബാധിക്കുമെന്നാണ് ശാസ്ത്രലോകം മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുന്നത്. അന്തരീക്ഷ താപനിലയിലുണ്ടാകുന്ന വര്‍ധനവും മഞ്ഞുപാളികള്‍ ഉരുകി സമുദ്രനിരപ്പ്...
  • സി ബി സ് ഇ പത്താം ക്ളാസ് പരീക്ഷാഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു സെന്‍ട്രല്‍ ബോര്‍ഡ് ഓഫ് സെക്കന്‍ഡറി എജ്യുക്കേഷന്‍ – സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസ് പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷാ ഫലത്തിനായി സിബിഎസ്ഇ ബോര്‍ഡ് റിസള്‍ട്ട് 2021 -നായി കാത്തിരിക്കുന്ന എല്ലാ ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികളും ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റുകളായ cbseresults.nic.in, cbse.gov.in എന്നിവയില്‍ സൂക്ഷ്മ പരിശോധന നടത്താന്‍...
  • കെപിസിസി പുനഃസംഘടന: ഡിസിസി പ്രസിഡന്റുമാരുടെ പ്രഖ്യാപനം വൈകില്ല കെപിസിസി പുനഃസംഘടനയില്‍ നടക്കുക കെ സുധാകരന്റെ സര്‍വ്വാധിപത്യമെന്ന് സൂചനകള്‍. ഗ്രൂപ്പ് നേതാക്കളെ അപ്രസക്തരാക്കി, നേതൃശേഷിയും കാര്യപ്രാപ്തിയും ഉള്ളവരെ ഡിസിസി പ്രസിഡന്റ് പദത്തിലേക്കു നിയോഗിക്കാനാണ് സുധാകരന്റെ തീരുമാനം. പ്രായപരിധി മാനദണ്ഡമാക്കാതെ പുതിയ അദ്ധ്യക്ഷന്മാരെ നിശ്ചയിക്കുന്നതിന് സംസ്ഥാന കോണ്‍ഗ്രസില്‍ തിരക്കിട്ട കൂടിയാലോചനകള്‍ ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞു....

സംഘംചേർന്ന് മർദ്ദിച്ച് കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസിലെ പ്രതി പിടിയിൽ

സംഘംചേർന്ന് മർദ്ദിച്ച് കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസിലെ പ്രതി പിടിയിൽ
September 29
14:56 2020

ശൂരനാട് : ​ഗിരിപുരം സ്വദേശി സുരേന്ദ്രനെ രാത്രി വീട്ടിൽ നിന്ന് വിളിച്ചിറക്കി കനാലിന്റെ സൈഡിൽ കൊണ്ട് പോയി ആക്രമിച്ച് പരിക്കേൽപിച്ച കേസിലെ പ്രതിയായ കരുനാ​ഗപ്പള്ളി തൊടിയൂർ നോർത്ത് നികുഞ്ജത്തിൽ അഭിഷേക്(25) നെ ശൂരനാട് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ശൂരനാട് സി.ഐ. ഫിറോസിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പോലീസ് സംഘമാണ് പ്രതിയെ പിടികൂടിയത്.

Ads

About Author

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment