Asian Metro News

ട്രാക്കിന്റെ അതിജീവനം 2020 ആരംഭിച്ചു.

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

ട്രാക്കിന്റെ അതിജീവനം 2020 ആരംഭിച്ചു.

ട്രാക്കിന്റെ അതിജീവനം 2020 ആരംഭിച്ചു.
September 21
10:10 2020

കൊല്ലം :ട്രാക്കും (ട്രോമാകെയർ &റോഡ് ആക്സിഡന്റ് എയ്ഡ് സെന്റർ ഇൻ കൊല്ലം) എ ജി എസ് ഫെസിലിറ്റി മാനേജ്‍മെന്റും ചേർന്ന് ആരംഭിച്ച അതിജീവനം 2020 അണുവിമുക്ത കൊല്ലം പദ്ധതിയുടെ ഉദ്‌ഘാടനം ജില്ലാ കളക്ടർ ബി അബ്ദുൾനാസർ ഐ എ എസ് സൂം മീറ്റിങ്ങിൽ നിർവഹിച്ചു. കോവിഡ് 19നെതിരെ ഏഴാം മാസവും ട്രാക്ക് ജില്ലാ ഭരണകൂടത്തോടൊപ്പം പോരാടുന്നുവെന്നുള്ളത് നാടിനോടുള്ള അവരുടെ പ്രതിബദ്ധതയുടെ തെളിവാണ് എന്ന് ഉദ്‌ഘാടന പ്രസംഗത്തിൽ കളക്ടർ പറഞ്ഞു . എ ജി എസ് ഫെസിലിറ്റി മാനേജ്‍മെന്റുമായി ചേർന്ന് ട്രാക്ക് പോലീസിന്റെയും മോട്ടോർ വാഹനവകുപ്പിന്റെയും വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി കോവിഡ് ബാധിതർ സഞ്ചരിച്ചിരുന്ന വാഹനങ്ങളും സഹകരിച്ച സ്ഥലങ്ങളും സ്റ്റീമിങ് ചെയ്തിരുന്നു. ഇപ്പോൾ നവീന രീതിയിൽ അന്താരാഷ്ട്ര നിലവാരമുള്ള കെമിക്കൽ ഉപയോഗിച്ചു ഫോഗിംഗിലൂടെയാണ് അണുനശീകരണം നടത്തുന്നത്.കോവിഡിനെതിരെയുള്ള പുതിയൊരു ചുവടു വെപ്പാണ് ട്രാക്കും എ ജി എസ് ഫെസിലിറ്റി മാനേജ്മെന്റും ചേർന്ന് നടത്തുന്ന അതിജീവനം 2020 അണുവിമുക്ത കൊല്ലം പദ്ധതി എന്ന് അദ്ദേഹം എടുത്തു പറഞ്ഞു. ട്രാക്ക് പ്രസിഡന്റ് റിട്ടയേർഡ് ആർ ടി ഓ സത്യൻ പി എ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. എ ഡി എം
പി.ആർ. ഗോപാലകൃഷ്ണൻ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നിർവഹിച്ചു. ട്രാക്ക് സെക്രട്ടറി ജോർജ് എഫ് സേവ്യർ വലിയവീട്, ശിരസ്തദാർ പി രാധാകൃഷ്ണൻ നായർ, സൂപ്രണ്ട് കെ. പി. ഗിരിനാഥ്,അനന്തു കൃഷ്ണൻ, ട്രാക്ക് എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ ഷാനവാസ്, രഞ്ജിത്, എ ജി എസ് ഫെസിലിറ്റി മാനേജ്‌മെന്റ് കോർഡിനേറ്റർ അലൻ സാമുവൽ പ്ലാസിഡ്, ട്രാക്ക് വോളന്റിയേഴ്‌സ് സൽമാൻ, റഹീസ്, അഭിജിത് എന്നിവർ അതിജീവനം 2020ൽ പങ്കാളികളായി.
കളക്ടറുടെ ചേംബർ, ഐ ടി സെൽ, ഇൻസ്‌പെക്ഷൻ &വിജിലൻസ് വിഭാഗം,ഫിനാൻസ് വിഭാഗം, ടീം കളക്ടർ സെൽ എന്നിവടങ്ങളാണ് ഇന്ന് അണുവിമുക്തമാക്കിയത്. ഇനിയുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ മറ്റുള്ള മേഖലകളിലേക്കും അണുനശീകരണം വ്യാപിപ്പിക്കുവാനാണ് തീരുമാനം.
ഫോട്ടോ അടിക്കുറിപ്പ് :അതിജീവനം 2020 അണുവിമുക്ത കൊല്ലം പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി ട്രാക്കും എ ജി എസ് ഫെസിലിറ്റി മാനേജ്മെന്റും ചേർന്ന് കളക്ടെർസ് ചേമ്പറിൽ നടത്തിയ ഫോഗിംഗിന് എ ഡി എം പി.ആർ. ഗോപാലകൃഷ്ണൻ നേതൃത്വം നൽകുന്നു.

About Author

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment