Asian Metro News

രാമലീല 21ന് തീയേറ്ററുകളില്‍ എത്തും.

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
രാമലീല 21ന് തീയേറ്ററുകളില്‍ എത്തും.
July 10
06:43 2017

ആശങ്കകള്‍ക്ക് വിരാമമിട്ട് ദിലീപ് ചിത്രം രാമലീല 21ന് തിയേറ്ററിലെത്തുമെന്ന് നിര്‍മ്മാതാവ് ടോമിച്ചന്‍ മുളകുപാടം. നടന്‍ ദിലീപിൻ്റെ കരിയറില്‍ തന്നെ മികച്ചത് എന്ന് ചൂണ്ടിക്കാണിക്കപ്പടുന്ന ചിത്രം 14 കോടി ചെലവിലാണ് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. സിനിമയെന്നത് ഒരു വ്യക്തിയെ മാത്രം സംബന്ധിക്കുന്നതല്ലെന്നും നടന്‍ ദിലീപുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു നില്‍ക്കുന്ന വിവാദങ്ങള്‍ ഒന്നും തന്നെ പുതിയ ചിത്രത്തെ ബാധിക്കില്ലെന്നും ടോമിച്ചന്‍ മുളകുപാടം വ്യക്തമാക്കി.

നടന്‍ ദിലീപിനെതിരായ വിവാദങ്ങള്‍ രാമലീല എന്ന ചിത്രത്തിൻ്റെ സാധ്യതകള്‍ക്ക് മങ്ങലേല്‍പ്പിച്ചുവെന്നതരത്തില്‍ പുറത്തുവന്ന പ്രചരണങ്ങളെ അദ്ദേഹം വിമര്‍ശിച്ചു. ദിലീപ് മാത്രമല്ല നൂറിലധികം ആളുകളുടെ കൂട്ടായ പ്രയത്‌നത്തിൻ്റെ ഫലമായാണ് ഈ സിനിമ ഉണ്ടായതെന്നും നടന്‍മാരുടെ വ്യക്തിപരമായ കാര്യങ്ങള്‍ നോക്കി സിനിമ കാണുന്നവരല്ല മലയാളികളെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

മലയാളിപ്രേക്ഷകര്‍ ജനപ്രിയ നടനായി കാണുന്ന ദിലീപിൻ്റെ കരിയറില്‍ തന്നെ ഏറ്റവും നിര്‍ണായകമെന്നു കരുതപ്പെടുന്ന ചിത്രമാണ് രാമലീല. പ്രതികൂല സാഹചര്യത്തിലും ദിലീപ് ചിത്രം വന്‍ വിജയമൊരുക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ദിലീപ് ആരാധകര്‍. പുതുമുഖമായ അരുണ്‍ ഗോപി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തില്‍ രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ്റെ ഗെറ്റപ്പിലാണ് ദിലീപ് എത്തുന്നത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment