Asian Metro News

രാമലീല 21ന് തീയേറ്ററുകളില്‍ എത്തും.

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
രാമലീല 21ന് തീയേറ്ററുകളില്‍ എത്തും.
July 10
06:43 2017

ആശങ്കകള്‍ക്ക് വിരാമമിട്ട് ദിലീപ് ചിത്രം രാമലീല 21ന് തിയേറ്ററിലെത്തുമെന്ന് നിര്‍മ്മാതാവ് ടോമിച്ചന്‍ മുളകുപാടം. നടന്‍ ദിലീപിൻ്റെ കരിയറില്‍ തന്നെ മികച്ചത് എന്ന് ചൂണ്ടിക്കാണിക്കപ്പടുന്ന ചിത്രം 14 കോടി ചെലവിലാണ് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. സിനിമയെന്നത് ഒരു വ്യക്തിയെ മാത്രം സംബന്ധിക്കുന്നതല്ലെന്നും നടന്‍ ദിലീപുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു നില്‍ക്കുന്ന വിവാദങ്ങള്‍ ഒന്നും തന്നെ പുതിയ ചിത്രത്തെ ബാധിക്കില്ലെന്നും ടോമിച്ചന്‍ മുളകുപാടം വ്യക്തമാക്കി.

നടന്‍ ദിലീപിനെതിരായ വിവാദങ്ങള്‍ രാമലീല എന്ന ചിത്രത്തിൻ്റെ സാധ്യതകള്‍ക്ക് മങ്ങലേല്‍പ്പിച്ചുവെന്നതരത്തില്‍ പുറത്തുവന്ന പ്രചരണങ്ങളെ അദ്ദേഹം വിമര്‍ശിച്ചു. ദിലീപ് മാത്രമല്ല നൂറിലധികം ആളുകളുടെ കൂട്ടായ പ്രയത്‌നത്തിൻ്റെ ഫലമായാണ് ഈ സിനിമ ഉണ്ടായതെന്നും നടന്‍മാരുടെ വ്യക്തിപരമായ കാര്യങ്ങള്‍ നോക്കി സിനിമ കാണുന്നവരല്ല മലയാളികളെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

മലയാളിപ്രേക്ഷകര്‍ ജനപ്രിയ നടനായി കാണുന്ന ദിലീപിൻ്റെ കരിയറില്‍ തന്നെ ഏറ്റവും നിര്‍ണായകമെന്നു കരുതപ്പെടുന്ന ചിത്രമാണ് രാമലീല. പ്രതികൂല സാഹചര്യത്തിലും ദിലീപ് ചിത്രം വന്‍ വിജയമൊരുക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ദിലീപ് ആരാധകര്‍. പുതുമുഖമായ അരുണ്‍ ഗോപി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തില്‍ രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ്റെ ഗെറ്റപ്പിലാണ് ദിലീപ് എത്തുന്നത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment