Asian Metro News

500 രൂപയ്ക്ക് ജിയോയുടെ പുതിയ 4ജി ഫീച്ചര്‍ ഫോണ്‍, ഒപ്പം വന്‍ ഓഫറുകളും

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
500 രൂപയ്ക്ക് ജിയോയുടെ പുതിയ 4ജി ഫീച്ചര്‍ ഫോണ്‍, ഒപ്പം വന്‍ ഓഫറുകളും
July 06
09:58 2017

പുതിയ താരിഫ് ഓഫറുകളും 500 രൂപയ്ക്ക് പുതിയൊരു ഫോണും പുറത്തിറക്കാനൊരുങ്ങുകയാണ് റിലയന്‍സ് ജിയോ ഇന്‍ഫോകോം. ജൂലൈ 21 ന് നടക്കുന്ന റിലയന്‍സ് ഇന്‍ഡസ്ട്രീസിന്റെ വാര്‍ഷിക പൊതുയോഗത്തിലായിരിക്കും പുതിയ ഫോണ്‍ പ്രഖ്യാപിക്കുക.

2ജി ഫീച്ചര്‍ ഫോണ്‍ ഉപയോക്താക്കളെ ലക്ഷ്യമിട്ടാണ് ജിയോ പുതിയ ഫോണ്‍ രംഗത്തിറക്കുന്നത്. 4 ജിയും ഒപ്പം വോള്‍ട്ടി ( VoLTE-വോയ്‌സ് ഓഫര്‍ ലോങ് ടേം എവലൂഷന്‍ ) സൗകര്യവുമുള്ള ഫോണ്‍ ആയിരിക്കും ഇത്. ഒപ്പം അത്യാകര്‍ഷകമായ ഓഫറുകളും ഇതോടൊപ്പം ഉണ്ടായേക്കും.

നേരത്തെ വലിയ താരിഫ് ഓഫറുകള്‍ വാരിക്കോരി നല്‍കിയാണ് ടെലികോം വിപണിയെ ജിയോ വിറപ്പിച്ചതെങ്കില്‍, 4ജി ഫീച്ചര്‍ ഫോണ്‍ വിപണിയും കയ്യടക്കാനൊരുങ്ങുകയാണ് കമ്പനി.

4 ജി സേവനങ്ങള്‍ വ്യാപിപ്പിച്ച് ഗ്രാമ പ്രദേശങ്ങളിലെ ഉപയോക്താക്കളെ കൂടി ജിയോയിലേക്ക് ആകര്‍ക്കുകയാണ് ജിയോയുടെ ലക്ഷ്യം. മറ്റു സേവന ദാതാക്കളെ അപേക്ഷിച്ച് ഗ്രാമ പ്രദേശങ്ങളിലെ ജിയോ ഉപയോക്താക്കളുടെ എണ്ണം തീരെ കുറവാണ്. ഈ കുറവ് നികത്താനാണ് ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിലയില്‍ 4ജിയും വോള്‍ടി സൗകര്യവുമുള്ള ഫോണിലൂടെ ജിയോ പദ്ധതിയിടുന്നത്.

വോള്‍ടി സൗകര്യം ഇതുവരെയും അവതരിപ്പിച്ചിട്ടില്ലാത്ത വോഡഫോണും, എയര്‍ടെലും ഉള്‍പടെയുള്ള കമ്പനികള്‍ക്ക് കനത്ത തിരിച്ചടിയായിരിക്കും ജിയോയുടെ പുതിയ ഫീച്ചര്‍ ഫോണ്‍.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment