Asian Metro News

ദിലീപ് ഷോയിൽ കാവ്യയുമായി വഴക്ക്; ചുട്ടമറുപടിയുമായി നമിത

 Breaking News
  • കൊല്ലം താന്നിയിൽ വാഹനപകടം: മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. കൊല്ലം: താന്നിയിൽ വാഹനപകടം. മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. പരവൂർ സ്വദേശികളായ അൽ അമീൻ, മാഹിൻ, സുധീർ എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്. പുലർച്ചെ മൂന്ന് മണിയോടെ താന്നി ബീച്ചിന് സമീപമാണ് അപകടമുണ്ടായത്. മത്സ്യബന്ധനം കഴിഞ്ഞ് തിരികെ വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നതിനിടെയാണ് അപകടമുണ്ടായതെന്നാണ് പൊലീസ് നിഗമനം. ഇവര്‍ സഞ്ചരിച്ച ബൈക്ക് കടല്‍ഭിത്തിയില്‍...
  • സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച
    പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്
    തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച (20-8-2022) പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. ശക്തമായ മഴയെത്തുടര്‍ന്ന് സ്‌കൂളുകള്‍ക്കു പല ദിവസങ്ങളിലും അവധി നല്‍കിയ സാഹചര്യത്തില്‍ പാഠഭാഗങ്ങള്‍ പഠിപ്പിച്ചുതീര്‍ക്കാനാണ് ശനിയാഴ്ച ക്ലാസ് നടത്തുന്നത്. ഓഗസ്റ്റ് 24-ാം തീയതി ആരംഭിക്കുന്ന പരീക്ഷയ്ക്കു ശേഷം സെപ്റ്റംബര്‍...
  • കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് വികസനത്തിന് 12.56 കോടി: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ് കോഴിക്കോട് സർക്കാർ മെഡിക്കൽ കോളേജിന്റെ വിവിധ വികസന പ്രവർത്തനനങ്ങൾക്കായി 12.56 കോടി രൂപയുടെ ഭരണാനുമതി നൽകിയതായി ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അത്യാധുനിക ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുന്നതിന് 9.65 കോടി രൂപയും നവീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി 2.91 കോടി രൂപയുമാണ് അനുവദിച്ചത്. മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ...
  • ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് ഉജ്ജ്വല തുടക്കം എഴുപത്തൊന്നാമത് ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് തിരുവനന്തപുരം പിരപ്പന്‍കോട് ഡോ. ബി ആര്‍ അംബേദ്കര്‍ അന്താരാഷ്ട്ര അക്വാട്ടിക് കോംപ്ലക്‌സില്‍  തുടക്കമായി.  26 ടീകളിലായി മുന്നൂറിലേറെ പുരുഷ, വനിതാ താരങ്ങള്‍ മാറ്റുരയ്ക്കുന്ന അഞ്ചു ദിവസത്തെ ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് 11...
  • പത്മശ്രീയെക്കാളും സന്തോഷം നൽകുന്ന പുരസ്‌കാരം: ജയറാം പത്മശ്രീ ലഭിച്ച നിമിഷത്തിനുമപ്പുറമുള്ള സന്തോഷവും അഭിമാനവും തോന്നുകയാണെന്ന് സംസ്ഥാന കർഷക അവാർഡ് സ്വീകരിച്ചുകൊണ്ട് നടൻ ജയറാം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. അഭിനയത്തോടൊപ്പം കൃഷി എന്നത് തീർത്തും സ്വകാര്യമായ പരിശ്രമമായിരുന്നു. ചെന്നൈയിൽ താമസിക്കുമ്പോൾ 25 വർഷത്തിനു മുൻപ് തന്നെ നൂറുമേനി വിളവ് നേടാൻ കഴിഞ്ഞു. പെരുമ്പാവൂരിലെ...
ദിലീപ് ഷോയിൽ കാവ്യയുമായി വഴക്ക്; ചുട്ടമറുപടിയുമായി നമിത
June 19
09:38 2017

അധികം ദൈർഘ്യമില്ലാത്ത ഇടവേളകളിട്ടു കൃത്യമായി ബിഗ്സ്ക്രീനിലെത്തിയിരുന്നു നമിത പ്രമോദ്. എന്നാൽ, ‘അടി കപ്യാരേ കൂട്ടമണി’കഴിഞ്ഞ് ആളെക്കുറിച്ചു വിവരമൊന്നുമില്ല.

എന്തേ ഇത്ര നീണ്ടൊരു ഇടവേള?

സ്ക്രീനിൽ വന്നില്ലെന്നേയുള്ളൂ, സിനിമയിൽ നിന്നു മാറിനിന്നിട്ടില്ല കേട്ടോ. ഷൂട്ടിങ് തിരക്കുകളിലായിരുന്നു ഇത്രനാളും. അടി കപ്യാരേ കൂട്ടമണി കഴിഞ്ഞ് നേരെ പോയത് ഒരു തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലേക്കാണ്. അഞ്ചാറു മാസംകൊണ്ടാണ് അതു പൂർത്തിയായത്. പിന്നെ റോൾ മോഡൽസ്. റാഫി തിരക്കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന എന്റർടെയ്നർ മൂവിയാണ്.  രണ്ടു ചിത്രങ്ങളുടെയും റിലീസ് ഈ മാസം ഉണ്ടാകും.

കൊള്ളാമല്ലോ, കുറച്ചുനാള്‍ കണ്ടില്ലെങ്കിലും വരുമ്പോൾ തുടരെ രണ്ടു ചിത്രങ്ങൾ!

രണ്ടല്ലല്ലോ.. പിന്നാലെ രണ്ടെണ്ണംകൂടി വരാനുണ്ട്. രതീഷ് അമ്പാട്ടും മുരളി ഗോപിയും ഒന്നിക്കുന്ന കുമാരസംഭവം ചരിത്രകഥയാണ്. പിന്നെ ക്യാമറമാൻ രാമചന്ദ്രബാബു ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പ്രഫസർ ഡിങ്കൻ. രണ്ടിലും നായകൻ ദിലീപ് തന്നെ. ത്രീഡി ചിത്രമാണു പ്രഫസർ ഡിങ്കൻ. കുമാരസംഭവത്തിൽ തമിഴ്നടൻ സിദ്ധാർഥും പ്രധാനവേഷം ചെയ്യുന്നു. ഇതിനൊപ്പം മഹേഷിൻ്റെ പ്രതികാരത്തിൻ്റെ തമിഴ് പതിപ്പും പുരോഗമിക്കുന്നുണ്ട്. പ്രിയദർശൻ ആണു സംവിധായകൻ.

നല്ല കഥയാണ്. ഒരാളുടെ ജീവിതത്തിൻ്റെ പല ഘട്ടങ്ങളെ സ്പർശിച്ചു പോകുന്ന സിനിമ. ഗോവയിലും ഉത്തർ പ്രദേശിലെ അലിഗഡിലുമായാണ് ഏറിയ പങ്കും ചിത്രീകരിച്ചത്.

ഇതിനിടെ യുഎസ് യാത്രയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു  വിവാദങ്ങളുമുണ്ടായല്ലോ?

സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴിയാണു ഞാനും അതേക്കുറിച്ചറിഞ്ഞത്. ദിലീപ് ഷോ 2017നു വേണ്ടി യുഎസിൽ പോയപ്പോൾ കാവ്യാ മാധവനുമായി തല്ലുകൂടിയെന്നൊക്കെയാണു കഥ. ഓൺലൈനിൽ കണ്ട വാർത്തയുടെ സ്ക്രീൻഷോട്ടെടുത്തു ഞാൻ കാവ്യച്ചേച്ചിക്ക് അയച്ചു ചോദിച്ചു – ഇതു വല്ലതും അറിയുന്നുണ്ടോ? ‘ഓഹോ, നമ്മൾ തമ്മിൽ ഇതിനിടയ്ക്കു തല്ലുകൂടിയിരുന്നല്ലേ’ എന്നു ചോദിച്ചു ചേച്ചി ചിരിച്ചു. വളരെ ആസ്വദിച്ച യാത്രയായിരുന്നു. കൂടെയുള്ളവരെല്ലാം കുടുംബവുമൊന്നിച്ചാണു വന്നത്. ആ യാത്രയുടെ രസങ്ങൾ മനസ്സിൽനിന്നു മായുംമുൻപേ ഉണ്ടായ കുപ്രചാരണങ്ങൾ അവഗണിക്കുകയാണു നല്ലതെന്നു തോന്നി. ഇതിനോടൊന്നും പ്രതികരിക്കാൻ പോവുകയേ വേണ്ടെന്നു കാവ്യച്ചേച്ചിയും പറഞ്ഞു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment