Asian Metro News

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ 539 പിടികിട്ടാപുള്ളികൾ അറസ്റ്റിൽ.

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും തിരുവനന്തപുരം: വേനലവധിക്ക് ശേഷം കേരളത്തിലെ വിദ്യാലയങ്ങൾ നാളെ തുറക്കും. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിൽ കൂടുതൽ കുരുന്നുകളാണ് പുതിയതായി ഒന്നാം ക്ലാസുകളിലേക്ക് എത്തുന്നത്. അധ്യയന വര്‍ഷം ആരംഭിക്കാനുള്ള എല്ലാ തയ്യാറെടുപ്പുകളും പൂര്‍ത്തിയായതായി വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. രണ്ടു മാസത്തെ മധ്യവേനലവധിക്ക് പിന്നാലെയാണ് സ്‌കൂളുകള്‍ നാളെ...
  • മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പുപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണം: മുഖ്യമന്ത്രി മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഊര്‍ജ്ജിതമായി നടത്താന്‍ സംസ്ഥാന ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി യോഗത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. ജൂണ്‍ നാലിന് മണ്‍സൂണ്‍ തുടങ്ങുമെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഴയുടെ ലഭ്യതയില്‍ പ്രവചനാതീതസ്വഭാവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാല്‍ ജില്ലകളിലെ മഴക്കാല തയ്യാറെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ അവലോകനം...
  • എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ അംഗമാവാൻ അപേക്ഷിക്കാം സംസ്ഥാനത്തെ 2000 ത്തോളം സർക്കാർ – എയ്ഡഡ് ഹൈസ്കൂളുകളിൽ നിലവിലുള്ള ‘ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ്’ ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗത്വത്തിന് എട്ടാം ക്ലാസുകാർക്ക് ജൂൺ 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.  അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും നിശ്ചിത എണ്ണം അംഗങ്ങളെ ഓരോ സ്കൂളിലേയും ക്ലബ്ബുകളിൽ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അഭിരുചി പരീക്ഷ സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ജൂൺ 13ന്...
  • മെയ് 30ന് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ വോട്ടെടുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ 19 തദ്ദേശ വാർഡുകളിൽ മേയ് 30ന് ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നതിന് ഒരുക്കങ്ങൾ പൂർത്തിയായതായി സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ എ. ഷാജഹാൻ അറിയിച്ചു.  വോട്ടെടുപ്പ് ചെവ്വാഴ്ച രാവിലെ 7 മുതൽ വൈകുന്നേരം 6 വരെയാണ്.  അന്ന് രാവിലെ 6 മണിക്ക് മോക്പോൾ നടത്തും. ...
  • കെ-ഫോൺ അടുത്ത മാസം യാഥാർഥ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളിൽ ഒന്നായ കേരള ഫൈബർ ഓപ്റ്റിക് നെറ്റ് വർക്ക്  (കെ-ഫോൺ) അടുത്ത മാസം നാടിന് സമർപ്പിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.‘കെ-ഫോൺ യാഥാർഥ്യമാകുന്നതോടെ നമ്മുടെ ഇന്റർനെറ്റ് സാന്ദ്രതയിൽ വർധനവുണ്ടാകും. അതോടെ ജനങ്ങൾക്ക് ഓൺലൈൻ സേവനങ്ങൾ കൂടുതലായി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. അങ്ങനെ...
കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ 539 പിടികിട്ടാപുള്ളികൾ അറസ്റ്റിൽ.
June 05
05:44 2017

കൊട്ടാരക്കര: കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് നടത്തിയ പ്രത്യേക പരിശോധനയിൽ ദീർഘ കാലമായി ഒളിവിലായിരുന്ന 539  പിടികിട്ടാപുള്ളികൾ അറസ്റ്റിലായി.കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ശ്രീ. എസ്. സുരേന്ദ്രൻ ഐ . പി . എസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ഒരു മാസക്കാലമായി നീണ്ടു നിന്ന പ്രത്യേക പരിശോധനയിലാണ് കുറ്റവാളികൾ പിടിയിലായത് . സ്ത്രീകൾക്കും കുട്ടികൾക്കും നേരെയുള്ള അതിക്രമം ,അബ്‌കാരി ,മോഷണം ,പിടിച്ചുപറി ,അടിപിടി തുടങ്ങിയ കുറ്റകൃത്യങ്ങളിൽ ഏർപ്പെട്ടതിനു ശേഷം ഒളിവിലായിരുന്ന പ്രതികളാണ് പിടിയിലായത് .പത്തു വർഷത്തിൽ ഏറെയായി ഒളിവിലായിരുന്ന പ്രതികളും പിടിയിലായവരിൽ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് .റൂറൽ ജില്ലയിലെ എല്ലാ സ്റ്റേഷൻ പരുതിയിലും പ്രതേക പരിശോധന നടത്തുകയുണ്ടായി .പൊതുജന സമാദാനത്തിനു തടസം നിൽക്കുന്നവരെയും സാമൂഹ്യവിരുദ്ധ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുന്നവരെയും നിരന്തരം നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനും പിടികൂടുന്നതിനും അവർക്കെതിരെ നിയമനടപടി എടുക്കുന്നതിനും റൂറൽ ജില്ലയിൽ പ്രത്യേക മോണിറ്ററിംഗ് സംവിധാനം നിലവിലുണ്ട് .ആന്റി ഗുണ്ടാ സ്‌ക്വഡിന്റെ പ്രവർത്തനം നടത്തുന്നതിലേക്കായി ഒരു സബ് ഇൻസ്‌പെക്ടറുടെ ചുമതലയിൽ പത്തങ്ങാ പോലീസ് സംഘത്തെ പ്രത്യേക പരിശീലനം നൽകി നിയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട് .വരും ദിവസവും ഗുണ്ടകൾക്കെതിരെയുംഎം കുറ്റവാളികൾക്കെതിരെയും ശക്തമായ നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് പോലീസ് മേധാവി അറിയിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഡി .വൈ.എസ്.പി  ശ്രീ .ബി .കൃഷ്ണകുമാർ ,പുനലൂർ എ എസ് പി ഡോ.കാർത്തികേയൻ ,ഗോകുലച്ചന്ദ്രൻ ,ജില്ലയിലെ പോലീസ് ഇൻസ്‌പെക്ടർമാർ , എസ് .എഛ് .ഓ മാർ എന്നിവർ പരിശോധനയിൽ പങ്കെടുത്തു .

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment